Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Có phần mềm nào sử dụng cho thằng Mega này mà ổn nhất vậy các bác !!!

cách ổn định load của nó là : máy phải nhanh ... mạng phải ngon ... sử dụng phần mền tăng tốc máy như TuneUp Utilities 2012 chẳng hạn =))

hết kolo đến mega bảo trì, sắp tới chắc là pix. Để hết tuần này coi mega pay ra sao rối tính tiếp, còn 2 acc mỗi acc hơn 2$ mà ko dám đánh

Cái quái gì đây,tự nhiên bị ban vĩnh viễn ,2 acc gần lên 3$,...
Anh bạn choi kolo sao ko vào này chém nữa nhỉ....................15h 1 ngày đâu rồi:binhsua06:

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

Cái quái gì đây,tự nhiên bị ban vĩnh viễn ,2 acc gần lên 3$,...
Anh bạn choi kolo sao ko vào này chém nữa nhỉ....................15h 1 ngày đâu rồi:binhsua06:

Sao thấy nhiều bác bị ban quá , mình cũng run run . Đánh nắn nót từng chữ , hôm nay gặp nocapcha liên tiếp lần đầu bấm ESC , lần 2 gõ bừa enter , nếu gặp lần 3 ráng gõ bừa 1 lần nữa , tới lần thứ 4 mình cúp cầu dao luôn :)) . Ráng đánh 2 chữ ko bỏ , trước khi đánh vào web gõ 10 từ cho có lệ mỗi acc .. Đó là 1 vài kn mình đúc kết .:binhsua04:

Sao thấy nhiều bác bị ban quá , mình cũng run run . Đánh nắn nót từng chữ , hôm nay gặp nocapcha liên tiếp lần đầu bấm ESC , lần 2 gõ bừa enter , nếu gặp lần 3 ráng gõ bừa 1 lần nữa , tới lần thứ 4 mình cúp cầu dao luôn :)) . Ráng đánh 2 chữ ko bỏ , trước khi đánh vào web gõ 10 từ cho có lệ mỗi acc .. Đó là 1 vài kn mình đúc kết .:binhsua04:

quái lạ .. mình 9 ID mà gõ trong 3 tuần nay có thấy bị gì đâu ... chỉ có rules tạm thời thôi mà :m176::m176::m176::m176::m176:

nhà mới yên tĩnh nhỉ. AE có chiến k vây?

Thằng PDx lại sắp reset code kìa bà con =))=))

mega mà phát này tuần sau pay hết mà ổn định thì
...
anh em mega lại phải sắp chào đón anh em pix rồi - luôn mở rộng cánh cửa cho anh em cạp cạp sang mega :binhsua07:

Nghe nói nhiều mà chưa chơi thằng này .pay chậm quá tiền đâu xài :D

Mega thực hiện chứng sách "Thà giết nhầm còn hơn bỏ xót" "Không có đất có newbie dung thân"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week