Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
minh moi lam mega ko bit j nhiu. cho minh hoi acc bi rules la sao zay . acc cua minh bi rules 3 hom ruj ma ko thay hoat dong lai gi la sao zay chi jum minh zoi tks truoc nha

untitled.JPGcái này vừa làm đủ 3$ lại xong

bác nói mega nạn dạy
thế bác làm 8 cái 3$ thì bác thế nào

ý của bác này là gì nhì.bác cho hỏi bác làm mấy acc.và làm trên soft hay web

minh moi lam mega ko bit j nhiu. cho minh hoi acc bi rules la sao zay . acc cua minh bi rules 3 hom ruj ma ko thay hoat dong lai gi la sao zay chi jum minh zoi tks truoc nha
3 hôm thì chắc ban vĩnh viễn rồi,chắc ăn log vào web xem có dòng "permantly susppend" k?nếu có thì chia tay acc rồi

Chiến mega cũng được , hợp cho newbie làm việc , tạo id dễ , không phân biệt hoa thường nhưng 1 cái là tiền nó trả nếu ai chơi thì tốt nhất là coi nó trả tiền theo tháng để đỡ phải chời đợi =))

có khi 3 tuần nó mới trả xong mà có acc còn chưa được trả :binhsua112:

đang định chuyển sang gõ thử mega thế nào,mà thấy các bác bảo pay có vẻ khó khăn quá,sao đủ tiền có cháo ăn qua ngày đây

đang định chuyển sang gõ thử mega thế nào,mà thấy các bác bảo pay có vẻ khó khăn quá,sao đủ tiền có cháo ăn qua ngày đây
chỉ có kolo là có cháo ăn qua ngày thôi,chơi mega mà gặp rủi ro lớn thì cháo cũng chẳng có mà húp ah

giờ này làm toàn bị kick
thay đổi 3 group rồi đó, chả hiểu thế nào nữa, lầm gần 15' là kick gần hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo