Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
làm ko he sai luật mà.Tai VN tui tuyển ref toàn ngoi không hưởng tiền thoi .Có thàng nào chiu RB ko

---------- Post added at 01:32 AM ---------- Previous post was at 01:31 AM ----------

15$ 3 acc là sao?.............

Bác ơi cái phần đổi ví chỗ Confirm New Payment Details điền là gì vậy????

Bác ơi cái phần đổi ví chỗ Confirm New Payment Details điền là gì vậy????
bác dùng vi thì h thay vào đó là Lr à , ra ngoài lập 1 thêm 1 nick lr rùi áp vào à , lr nó cho vô tư đăng ký chục acc trên 1 máy và ip à , chúc bác thành công nhé , wmz h pay thu phí roài à . 9,8 % hình như thế à

bác dùng vi thì h thay vào đó là Lr à , ra ngoài lập 1 thêm 1 nick lr rùi áp vào à , lr nó cho vô tư đăng ký chục acc trên 1 máy và ip à , chúc bác thành công nhé , wmz h pay thu phí roài à . 9,8 % hình như thế à
Bạn không hiểu ý ah, mình định đổi Ví WMID sang LR mà có 1 mục Confirm New Payment Details
chỗ đó điền gì không biết, định chỉ pay về 1 ví như bác zzhackerkill chỉ .....

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:35 AM ----------

Rồi đã lần được ah. Điền lại ví LR của mình ở chỗ đó
:binhsua79:

Cho mình hỏi chút này,Pro tư vấn dùm,Mình có id làm chủ GROUP,id này mình k đánh có bị sao k? Nếu đánh trên cùng IP có bị sao k vậy?

Cho mình hỏi chút này,Pro tư vấn dùm,Mình có id làm chủ GROUP,id này mình k đánh có bị sao k? Nếu đánh trên cùng IP có bị sao k vậy?
như câu hỏi bạn này, acc chủ group không đánh thì có được pay không hay chỉ cần gõ 5 ID con trên 3# là dc pay

như câu hỏi bạn này, acc chủ group không đánh thì có được pay không hay chỉ cần gõ 5 ID con trên 3# là dc pay

dc pay bạn nhưng mình sợ BANNER ních chủ Group thôi bạn ah

1/acc group ko đánh ko sao cả.Và bạn phải hỉu tiền ref và tiền mình làm nó khac nhau .Vì thế tiền làm mình 1$ mà tiền ref mình 4$ thì nó sẽ thanh toán tiền ref 4$.jo thanh toán tiền 1$ cho mình khi nào mình dủ 3$
2/acc group danh với acc con trên cùng IP thì cung đang tìm hiu.Mình thg fake IP khi danh acc chủ cùng với 2 acc con cho chắc

1/acc group ko đánh ko sao cả.Và bạn phải hỉu tiền ref và tiền mình làm nó khac nhau .Vì thế tiền làm mình 1$ mà tiền ref mình 4$ thì nó sẽ thanh toán tiền ref 4$.jo thanh toán tiền 1$ cho mình khi nào mình dủ 3$
2/acc group danh với acc con trên cùng IP thì cung đang tìm hiu.Mình thg fake IP khi danh acc chủ cùng với 2 acc con cho chắc

Nếu không muốn làm ref của ai thì lấy 1 ID đang ký làm ref của người bất kỳ, rồi lấy invite của ID đó đang ký cho các ID khác. Đăng ký ID đầu thì fake IP đi là được rồi :))

Nếu không muốn làm ref của ai thì lấy 1 ID đang ký làm ref của người bất kỳ, rồi lấy invite của ID đó đang ký cho các ID khác. Đăng ký ID đầu thì fake IP đi là được rồi :))

làm chi rườm rà thế bác

sao tải soft mới rồi mà mở ra ko đc nhỉ
soft mới ở mô v. bạn, cho mình link vs. có mua key kg?
hì hì sr vì kg rành mega lắm.
---
mà có vẻ mega kg thích chơi vs wmz (khác vs pix) bây h nó cho đổi ví pay nữa, r` phí pay qua wmz cũng tăng chóng mặt TT^TT

mình có xem sơ qua nhưng có vài cái thắc mắc mong cao thủ mega giải thích giúp :
+ mình có được log nhiều ID vào 1 soft để gõ như pix được không ?
+ tốc độ load nhanh chậm tuỳ vào khoảng giờ nào ?
+ giả như bây giờ mình tạo 1 ID chính bằng cách fake ID, rồi tạo thêm 2ID con thì lúc gõ capt thì log 2 ID con hay log cả 3 ID, có cần phải fake ID khi gõ capt hay ko ?

Mong các cao thủ mega giải đáp nhanh để tối nay bắt tay vào làm thằng mega.

Giúp với !!!

Mình có 1 vấn đề này về việc chuyển Payment, vì pay qua WMN đag gặp trục trặc và nó lấy phí lên tới 9,6 %
Các bạn nhìn hộ mình chỗ 2 cái mình khoanh đỏ ấy mình điền mail và mật khẩu mail của tài khoản LR mình điền ở trên à hay sao
Mà việc chuyển payment thì liên quan j đến mail mà nó lại bắt điền thế nhỷ
có ai đã chuyển payment thì giúp mình với, cảm ơn nhiều !!!

$$

Mình có 1 vấn đề này về việc chuyển Payment, vì pay qua WMN đag gặp trục trặc và nó lấy phí lên tới 9,6 %
Các bạn nhìn hộ mình chỗ 2 cái mình khoanh đỏ ấy mình điền mail và mật khẩu mail của tài khoản LR mình điền ở trên à hay sao
Mà việc chuyển payment thì liên quan j đến mail mà nó lại bắt điền thế nhỷ
có ai đã chuyển payment thì giúp mình với, cảm ơn nhiều !!!

Điền mail và pass của tài khoản megatyper đó bác ơi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom