Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Có ai trên 5$ mà chưa Pay không? Điểm danh luôn

Nếu chỉ có 3,4$ chưa pay thì chúng ta gõ có cho nó lên 5$ cho an tâm :binhsua90:
Rủi ro cũng nguy hiểm nhỉ :D

2 acc của mình đã về :)

Mới bị 3 em!!!!!!!!!!! KO biết có thả ko đây!
tình hình là 1 acc vừa bị dính là ấn esc nhiều lần rùi hết hạn ra tù xong lại bị dính nữa ==> xong đến h này mà vẫn chưa hết :(( mất toi hơn 2,5 $ rùi , chưa đủ 3 $ mà
tính tổng nó chơi mất 5 $ 4 3 mà chưa kịp đủ 3 $ pay thì nó đã cho ra đảo bình yên :((
mega làm ăn kiểu gì vậy < trong khi đó oánh đúng , chỉ ấn esc khi không load đc hình :(( >
:binhsua76::binhsua76::binhsua76:

LR về còn wmz lâu về gê :))

---------- Post added at 07:17 AM ---------- Previous post was at 07:16 AM ----------

tình hình là 1 acc vừa bị dính là ấn esc nhiều lần rùi hết hạn ra tù xong lại bị dính nữa ==> xong đến h này mà vẫn chưa hết :(( mất toi hơn 2,5 $ rùi , chưa đủ 3 $ mà
tính tổng nó chơi mất 5 $ 4 3 mà chưa kịp đủ 3 $ pay thì nó đã cho ra đảo bình yên :((
mega làm ăn kiểu gì vậy < trong khi đó oánh đúng , chỉ ấn esc khi không load đc hình :(( >
1 câu thui miễn cưỡng ko hp ;))

tui đã cãnh báo trong bài viết chống ban của tôi rùi.bi ban 1 lần làm acc khac di ham hố chi cần ban cảnh cáo liên tiếp 2 lan là ban 4ever luôn đó

Mừng quá 8 acc đã pay dc 6 acc ngồi đợi 2 acc nửa

Bị dính thì cho nó giải lao đã! Cho acc khác vào; để acc đó mai gõ đừng có lỳ với nó! Hehe
Bữa giờ cũng do lỳ mà mất gần 20$ cho nó rùi!

chán ghê anh em 3$ thì về rồi gần 4$ thì không thấy mặt mũi đâu. những acc làm việc thì không pay đi pay tiền ref. bọn này đúng là có vấn đề

---------- Post added at 07:23 AM ---------- Previous post was at 07:19 AM ----------

tui đã cãnh báo trong bài viết chống ban của tôi rùi.bi ban 1 lần làm acc khac di ham hố chi cần ban cảnh cáo liên tiếp 2 lan là ban 4ever luôn đó

nãy thấy bác vẫn chưa có mà mới về rồi à bác

biêt sao h , phải cắn răng mà chụi thôi , thời gian thì hiếm mà nó cứ cho từng em ra đi một thì đến bao giờ mới đủ tiền ăn bát phở :((

chán ghê anh em 3$ thì về rồi gần 4$ thì không thấy mặt mũi đâu. những acc làm việc thì không pay đi pay tiền ref. bọn này đúng là có vấn đề

---------- Post added at 07:23 AM ---------- Previous post was at 07:19 AM ----------

nãy thấy bác vẫn chưa có mà mới về rồi à bác

Vâng mới về trưa vô check 2 acc còn lại..........

@@ vừa mới nhân đc xiền vào làm cái thì toàn no captcha............nản vậy tuần tới chắc móm mất

@@ vừa mới nhân đc xiền vào làm cái thì toàn no captcha............nản vậy tuần tới chắc móm mất
Mình cũng vừa đăng nhập vào cũng 1 loạt no captchas hiện ra.
Nhưng mà sướng chứ bộ, cứ copy ròi past.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week