Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
1 account Mega có thể đăng ký 1 acc LR được hả mấy bác ...............

đk LR cũng nhanh mà bác :binhsua08:

Nhanh thì nhanh. nhưng chuyển qua chuyển lại mất phí.

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

1 account Mega có thể đăng ký 1 acc LR được hả mấy bác ...............
Đó là lúc trước. giờ hình như không đựoc thì phải
.........

Nhanh thì nhanh. nhưng chuyển qua chuyển lại mất phí.

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

Đó là lúc trước. giờ hình như không đựoc thì phải
.........

CAPTCHAs đi vào dĩ vãng... Dự án nào cũng ngán... Có Qlink mà giờ Qlink nó qui định kiểu chó chết... Chẳng nghĩ chơi CAPTCHAs... Thôi đi tìm hiểu lĩnh vực khác xem còn đường sông không...

nó đã nói là 1 acc 1 ví mà
khi nó pay đến acc chung ví thứ 2 của bác, check xem ví có trong danh sách đã pay rồi hay không, có là nó khỏi pay luôn =)

4 ID dùng chung 1 LR và pay ko thíu 1 xu nào nè bạn !

ID thứ 4 ít tiền nhất nên pay trễ 4 tiếng !

Còn ID chủ nhận 10% thì chưa rảnh fake IP vào xem :binhsua79:

Các bạn chưa dc pay :

Một là Code ID chủ cheat => bị phát hiện => ko pay cho tất cả ID con !

Hai là cheat mà dùng nhìu Code tạo từ ID chủ wa', dùng 1 Code thôi cho thằng Mega nó dễ bề thanh toán ;))

Ba là ít => gõ lên khoảng 9,10$ xem sao :binhsua79:

Last edited by a moderator:
vừa nghe bác admin mega nói hum qua nhậu say quá nên ko pay được hẹn tối nay pay cho mấy bác ,chờ nhé ,đừng sốt lên thế a:binhsua79::binhsua06:

vừa nghe bác admin mega nói hum qua nhậu say quá nên ko pay được hẹn tối nay pay cho mấy bác ,chờ nhé ,đừng sốt lên thế a:binhsua79::binhsua06:
Bác này nói cứ như thật, hồi nảy em còn ngồi uống cafe với ổng đây. Chứ ổng đi nhậu hồi nào chứ.:binhsua90:

4 ID dùng chung 1 LR và pay ko thíu 1 xu nào nè bạn !

ID thứ 4 ít tiền nhất nên pay trễ 4 tiếng !

Còn ID chủ nhận 10% thì chưa rảnh fake IP vào xem :binhsua79:

Các bạn chưa dc pay :

Một là Code ID chủ cheat => bị phát hiện => ko pay cho tất cả ID con !

Hai là cheat mà dùng nhìu Code tạo từ ID chủ wa', dùng 1 Code thôi cho thằng Mega nó dễ bề thanh toán ;))

Ba là ít => gõ lên khoảng 9,10$ xem sao :binhsua79:

Bác này gõ tốt quá nhỉ .... 4 acc 1 lúc

Bác này nói cứ như thật, hồi nảy em còn ngồi uống cafe với ổng đây. Chứ ổng đi nhậu hồi nào chứ.:binhsua90:

chài chài chém ơn ta nữa 10 cái id 3$ of ta chưa về sốt cả lên chém cho zui ;)) .chờ thui !

Tôi quá no captcha ghê quá đánh 15p 3 acc về đảo :binhsua75::binhsua08:

chài chài chém ơn ta nữa 10 cái id 3$ of ta chưa về sốt cả lên chém cho zui ;)) .chờ thui !

Tôi quá no captcha ghê quá đánh 15p 3 acc về đảo :binhsua75::binhsua08:
No captcha thì mình nghĩ nên copy rồi gặp là dán cho nhanh. Mình thường làm vậy. Mà chưa bịn ban.:binhsua06:

Nhiều CAPTCHAs hình khác nhau... Sao mà COPY dán được bác Pro :binhsua76:

Nhiều CAPTCHAs hình khác nhau... Sao mà COPY dán được bác Pro :binhsua76:
Mình làm trên Asian Nó thường ra "No captchas" giống trên web. thì mình gõ vậy thôi.
Còn chữ gì giống trung quốc thì nosee cho nhanh.
Đó kinh nghiệm của mình vậy thôi.:binhsua90:

---------- Post added at 03:05 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Get paid
Vietnam must upgrade
(Vietnam too much cheating)
Gì đây vậy bác.:binhsua75:

thằng này mà pay nhanh và uy tín như pix chắc ai cũng làm nhỉ, nó lúc nắng lúc mưa chán wa:binhsua04:

thằng này mà pay nhanh và uy tín như pix chắc ai cũng làm nhỉ, nó lúc nắng lúc mưa chán wa:binhsua04:

Mềnh thích Qlink nhất.... Pay ngay sáng thứ 7 hàng tuần... Mà giờ đây.... giấc mơ làm giàu từ Qlink đã đỗ vỡ...

---------- Post added at 03:09 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

Mình làm trên Asian Nó thường ra "No captchas" giống trên web. thì mình gõ vậy thôi.
Còn chữ gì giống trung quốc thì nosee cho nhanh.
Đó kinh nghiệm của mình vậy thôi.:binhsua90:

---------- Post added at 03:05 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Gì đây vậy bác.:binhsua75:

Có dự án nào ngon ko !!!!!!!!!!!!!

No captchas mà các bác cứ gõ thì hỏi sao ,trên web nocaptchas thì phải nhấn refesh mà =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week