Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
gõ soft này nguy hiểm quá , ko hiện time , có bị time out cũng khó biết :|
soft asian có đánh 3id cũng ít bị time out, soft XD bị một hiện tượng là code ra rồi, time cũng chạy rồi nhưng vẫn hiện watting thay vì doing... -> ít s nên dễ bị time out hơn. Dùng asian hơi nhức mắt tí nhưng đc cái nó ổn định hơn, gõ tầm 30' out 1 lần nên rất ít bị kick out.
Kinh nghiệm bản thân là thế :-s

có ai nhận được poof 3$ chưa

sao ai cũng dùng từ proof này nhỉ ? mọi ng hiểu nó như thế nào mà nhiều lúc mình thấy dùng nó chả đúng lúc tí nào. thay vao đó nói"có ai id 3$ về ví chưa " nghe hay hơn :|
ID 3$ chưa reset nữa đợi nhé. trong time đợi gõ pix đi id cũ đã load

Dùng proof cũng đúng mà, nó bao gồm câu hỏi "đã ai có 3$ về ví chưa" + "show proof cho mọi người yên tâm cạp tiếp đi" :))

sao ai cũng dùng từ proof này nhỉ ? mọi ng hiểu nó như thế nào mà nhiều lúc mình thấy dùng nó chả đúng lúc tí nào. thay vao đó nói"có ai id 3$ về ví chưa " nghe hay hơn :|
ID 3$ chưa reset nữa đợi nhé. trong time đợi gõ pix đi id cũ đã load

ui, tạm gọi proof là cái hình minh họa đi bạn, chứ ko dùng từ đó thì piết dùng cái chi giờ. "ai post dùm cái pic 3$ có tiền với?"

từ điển toán học và mình hay dùng khi học toán thì nó nghĩa là "bằng chứng":|

nên dùng theo hướng tích cực thôi bạn ạ. same same là dc rồi mà.

3$ 2 acc chưa thấy rs :binhsua04:

Mới reset luon! đang đánh thì nó về 0,3 thì mình nghỉ đã reset. còn $ thì chắc đợi nó reset hết rồi mới chuyển $ cho mình
Chờ đợ thôi, của em 4acc reset hết rồi nhưng chỉ nhận $ được 2 acc, gửi mail cho nó chả thấy reply gì cả, chỉ có các mail phản hồi auto :m146:

sặc h nó mới chịu riset cho .. 4 acc đã ok nhưng mà tiền về lr chưa ok ===> chắc CN mới nhận được tiền chắc :binhsua76:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week