Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
1 phần uy tín 1 phần lừa đảo bác nhá.bác chưa bị ăn band à .ngu vl
Mong bác nói chiện đàng hoàn tôn trọng những mem khác tham gia trong topic!
Bên pix vì sao bị band bạn đã thử hỏi bản thân mình chưa! Nội việc bác tham gia rồi tạo nhiều tài khoản rồi dùng phần mềm hổ trợ là bạn đã phạm rules nó rồi! Và phạm vào thì nó ban là chính xác rồi còn nói scam gì nữa!
Cái nào cũng phải có cái dc và cái mất! Người ta cầm cán bạn cầm lưỡi thì bác đừng than khi nói họ scam hay ko!
Thân!
Lời cuối dành cho Vodanhclf2: Trong topic ai cũng đang hào hứng và bàn vào chính! Chỉ có riêng bạn là bàn ngoài lê và hay đã kích người khác! Bạn có xích mích với ai thì vui lòng ra ngoài! Còn đây là cộng đồng bạn nên theo cộng đồng chứ đừng làm kẻ khiến bị người khác ghê tởm!
Đây cũng là lần đâu mình dùng những lời lẽ nặng nề này...!Và mình cũng ko muốn lập lại thêm... Mong bạn lựa chọn:
1) Tham gia vì cộng đồng
2) Vui lòng đừng vào topic này nữa ok?

Last edited by a moderator:
Làm sáng nghĩa cho:

1. "Cấm tuyệt mọi hình thức đăng ký nhiều tài khoản làm ref trên cùng IP với acc chủ", tức làm cấm không được tự mình mời mình làm ref cho những tài khoản do mình tạo ra.

2. "Nếu cố tình làm sai sẽ bị ban khi payout và số tiền kiếm dc từ ref sẽ bị khấu trừ hoàn toàn", tức là đến lúc pay, thay vì pay người ta sẽ ban tài khoản và số tiền kiếm được bằng cách ăn gian sẽ bị người ta trừ đi, không còn đồng nào hết.

HIx, thế rốt cục là acc chủ bị ban hay acc con. Mà đã bị ban rồi thì trừ tiền vào cái gì???
Nhân tiện: số WMZ điền là WMID hay Z12353454. Điền sai thì không sửa được đúng không nhỉ.

HIx, thế rốt cục là acc chủ bị ban hay acc con. Mà đã bị ban rồi thì trừ tiền vào cái gì???
Nhân tiện: số WMZ điền là WMID hay Z12353454. Điền sai thì không sửa được đúng không nhỉ.
Acc con và acc chủ đều bị band thì phải :-S
Nhưng đảm bảo là tiền bạn kiếm dc no sẽ ko payout vì gian lận :D
----------------------
WMZ thì điền cái ví z cua bạn vào! Nhớ thêm chữ Z ở phía đầu nha!
----------------------
Update thư trả lời của admin megatypers sau khi gửi thư của bạn Cutedevil

Last edited by a moderator:
----------------------
----------------------

Bó tay. Khi đăng kí thì làm gì nó cho chữ Z ở đầu đâu. Email nó là gì vậy? Mình đăng kí bằng WMID rồi, làm sao đây

Bó tay. Khi đăng kí thì làm gì nó cho chữ Z ở đầu đâu. Email nó là gì vậy? Mình đăng kí bằng WMID rồi, làm sao đây
Gửi email cho admin nhé bạn!
Dear MegaTypers Support Team,

I have just signed up an account (nói rõ tên email mà bạn đăng ký) at your site but I filled out the registration form with the wrong z-purse number (Webmoney). So could you please replace that wrong z-purse number with the right one which is Z...?

I am looking forward to your response.

Thanks and regards,

(Tên bạn)

1 là bạn tạo lại acc khác _ _!
2 là bạn dùng cách gửi mail như của bạn bên dưới _ _!
Chúc bạn thành công :)
Gửi email cho admin nhé bạn!
Dear MegaTypers Support Team,

I have just signed up an account (nói rõ tên email mà bạn đăng ký) at your site but I filled out the registration form with the wrong z-purse number (Webmoney). So could you please replace that wrong z-purse number with the right one which is Z...?

I am looking forward to your response.

Thanks and regards,

(Tên bạn)

1 là bạn tạo lại acc khác _ _!
2 là bạn dùng cách gửi mail như của bạn bên dưới _ _!
Chúc bạn thành công :)

Có cần thiết không, vì khi mình thử đăng kí với ví đã đăng kí, nhưng thay bằng Z11111... thì báo là đã sử dụng?????
Vậy giờ muốn reg nhiều iD thì làm thế nào????

Vừa vào gõ thử 2 phút thì không còn captcha để gõ ... :|

1. Ví dụ, bạn lấy invi của ai đó tạo cho mình hai tài khoản A và B

Sau đó bạn lấy lấy invi của tài khoản A để tạo thêm cho mình tài khoản C và D.

Khi bạn gõ ở TK C hoặc D được $1 thì ở TK A bạn được hưởng 10% của một $1 vừa gõ và 10% này là gian lận vì "tự mình mời mình làm ref"

Khi họ phát hiện, họ sẽ khóa TK A, C và D vì "tự mình mời mình làm ref".

TK B không bị khóa vì được tạo từ invi của người khác và không "tự mình mời mình làm ref".

2. Người ta nói "ban tài khoản" và đồng thời nói "bị trừ tiền" cùng lúc, tức là người ta muốn nhấn mạnh: "khi tôi ban tài khoản của anh thì đừng có mà đòi tôi số tiền nằm trong tài khoản bị ban đó nghen!".

Họ ngừa trường hợp, chủ tài khoản bị ban đó cứ theo họ đòi: "Anh ban tài khoản thì kệ anh nhưng phải trả lại tôi số tiền nằm trong tài khoản đó vì tiền của tôi mà!"

1. Ví dụ, bạn lấy invi của ai đó tạo cho mình hai tài khoản A và B

Sau đó bạn lấy lấy invi của tài khoản A để tạo thêm cho mình tài khoản C và D.

Khi bạn gõ ở TK C hoặc D được $1 thì ở TK A bạn được hưởng 10% của một $1 vừa gõ và 10% này là gian lận vì "tự mình mời mình làm ref"

Khi họ phát hiện, họ sẽ khóa TK A, C và D vì "tự mình mời mình làm ref".

TK B không bị khóa vì được tạo từ invi của người khác và không "tự mình mời mình làm ref".

2. Người ta nói "ban tài khoản" và đồng thời nói "bị trừ tiền" cùng lúc, tức là người ta muốn nhấn mạnh: "khi tôi ban tài khoản của anh thì đừng có mà đòi tôi số tiền nằm trong tài khoản bị ban đó nghen!".

Họ ngừa trường hợp, chủ tài khoản bị ban đó cứ theo họ đòi: "Anh ban tài khoản thì kệ anh nhưng phải trả lại tôi số tiền nằm trong tài khoản đó vì tiền của tôi mà!"
Bác nói chuẩn ko cần chỉnh lun _ _!
Nhưng mình cũng đang thắc mắc vấn đề
Ví dụ mình tạo 1 tài khoản A B C
A là ref của người khác
B là ref của A
C là ref của B
Nhưng trong đó chỉ có tài khoản B là sử dụng còn 2 tài khoản kia chỉ là test (Có cái gõ dc vài capt có cái ko gõ) Thì tính sao bạn _ _! Có bị ban hem _ _! VÀ nếu giải thích mình phải viết thư giải thích như thế nào

Đã nói là ko dc dùng 1 ví thanh toán cho nhiều ID mà _ _!
Bó tay. Thì lần đầu khi đăng kí thì mình dùng WMID, Giờ lại bảo là phải thay bằng Z.... Mình thử lấy cái Z đăng kí mới thì báo là đã sử dụng. Thế thì làm sao???? mà cho nội cung email mà không cho nơi nhận ở đâu???

Mong rằng sang tuần ko còn phải đau đầu để nghĩ cách cheat mega :p

----------------------
----------------------

Dịch nôm na sang tiếng Việt:

Chào bạn,

Cảm ơn bạn về việc đã quảng bá (site của chúng tôi đến mọi người). Tôi kiểm tra bởi vì site mới mà vả lại hình như có vài con bug.

Nếu (bạn thấy) tôi có thái độ cộc lốc quá thì xin lỗi nghen vì tôi phải trả lời quá nhiều thư từ mà.

Chúc bạn những gì tốt lành nhất,

Qua mail trả lời Devilcute thấy admin MegaTypers có vẻ đàng hoàng lắm đó. Lẽ nào hổng trả tiền!!! Ha ha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week