Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Xin cho mình hỏi. Ref của mình đăng kí trên ip # rồi sau đó mình lấy id chủ va id ref đó đánh có vấn đề gi ko?
Ko sao đâu bạn! Chủ yếu là lúc ID chủ và ID ref khi reg có khác IP và có time gian reg khác nhau là dc :)

bạn nào làm rồi cho mình hỏi time 1.25$ => 1.35$ là từ mấy giờ => mấy giờ việt nam mình nhỉ ? tối qua lúc 6 giờ mình log acc vào thấy có 0.85$
Thời gian của nó lun trễ hơn mình 12 tiếng nha bạn! Ví dụ bên mình là 8h sáng thì bên nó là 8h tối

proof này nhìn ref đông cực nhưng chớ vội mừng:)) ban đầu dân chúng không biết nên ref nhiều vậy thôi:)) mai mốt biết rồi tự ref cho mình không sướng sao . hoặc hợp tác trả 80% như bác phamthang còn có lý . có thằng điên nào ref không công cho đứa khác ăn hoài đâu chứ =))=)) ref trên tài khoản thấy cả đống mà chả ma nào làm nữa lúc đó mới vui=))
Đâu có ai mừng đâu bạn! Vậy chắc bạn ko đọc phần hỏi đáp của mình ở #1 à :| 10% số tiền kiếm từ ref đâu phải có là ăn ngay dc đâu! Nó yêu cầu ref phải dc pay trước. Rồi tiền đó mới thực sự tính. Sau đó ID Chủ Ref phải payout số tiền tự nhập captcha là 3$ thì mới được nó trae 10% ấy vào ltuần sau đây! Vậy vị chi là mình mất gần 1 - 2 tuần với nó.
=> Mình không thể ngồi ko mà có tiền xài dc.
Còn việc mai mốt biết tự ref cho mình thì cái đó cũng đâu có sao? Vì nếu thằng này trả tiền nghiêm chỉnh như pix thì mình đã có hơn đổi ngũ thực hiện project vừa lập rồi!
Lời kết: Không có gì tự nhiên mà có nha bạn! Mình có được những điều trên là do mình nổ lực chứ ko phải trên trời mà nó rời xuống! Thân!

thế nào là sĩ diện và cười lớn thì tại sao lại nghèo :| Đại gia toàn cười lớn ko đấy chỉ có thằng chui rúc gầm cầu như mày là ko thể cười nổi vì quá nhục thôi :| Loại ngu dốt như mày đừng bén mảng đến gần bố mày kiếm chuyện nhé :|
Đề nghị bạn ko dùng lời lẽ mang tính xúc phạm người khác trong forum ok? Bạn nghĩ sao nếu có người cũng dùng lời như thế mà dành cho bạn.

chủ thớt cho hỏi tẹo:Mình dùng paypal để thanh toán. Và paypal thì có thể dùng 7 mail khác nhau để rút tiền về cùng 1 acc vậy có phạm luật ko? 7 tài khoản là ref của 7 người khác nhau và ko là ref của nhau...Thanks chủ thớt...
Dó cũng là 1 cách lách luật rất tốt ;;)

cái này đăng kí mệt quá nản :(
Đang trong giai đoạn đầu nên nó fix nhiều thành ra khó đăng ký đó bạn! Nếu sau này ổn định thì reg dễ lắm :)

Nó cứ kêu là mail hoac la Z đă đc sử dụng. Bực wa. Mất mấy cái ví và mail rui. Có ai bi vậy ko.

Có bạn nào biết không nhỉ, đôi khi login xong, vào solve captcha thì nó báo là you has not logged in, trong khi phía trên vẫn welcome [email protected] phải logout ra login mới bị. Dùng soft mình test thì khi ấy nó báo lỗi unknown rất khó chịu, có ai biết nguyên nhân không

Có bạn nào biết không nhỉ, đôi khi login xong, vào solve captcha thì nó báo là you has not logged in, trong khi phía trên vẫn welcome [email protected] phải logout ra login mới bị. Dùng soft mình test thì khi ấy nó báo lỗi unknown rất khó chịu, có ai biết nguyên nhân không
Sorry mọi người, Tiện gặp bác ở đây hỏi luôn xem bác có làm soft cho dân kolo như bọn em k? Giờ e muốn quay về với thằng này, tuy giá thấp nhưng được cái luôn ổn định về tiền bạc

Kolo thấy soft chia 2 loại group với bt nên mình ko xem, bởi có group đâu mà test :D

- Đây là nội dung email Cutedevil vừa gửi cho admin MegaTyers, vì Cutedevil không rành máy tính nên viết đơn giản. Thôi kệ, miễn là nó hiểu tình cảnh người gõ là được rồi.

Dear MegaTypers.com admin,

I want to cry when working with your site!

I have been kicked out many times without any reason. I type fast and my computer has a good connection.

Could you please do something to upgrade your site for me to work better?

Best wishes,

Cutedevil

- Một trong những invitation code nữa đây để thêm lựa chọn cho những ai muốn đăng ký MegaTypers: 241

Last edited by a moderator:
- Đây là nội dung email Cutedevil vừa gửi cho admin MegaTyers, vì Cutedevil không rành máy tính nên viết đơn giản. Thôi kệ, miễn là nó hiểu tình cảnh người gõ là được rồi.

Dear MegaTypers.com admin,

I want to cry when working with your site!

I have been kicked out many times without any reason. I type fast and my computer has a good connection.

Could you please do something to upgrade your site for me to work better?

Best wishes,

Cutedevil

- Một trong những invitation code nữa đây để thêm lựa chọn cho những ai muốn đăng ký MegaTypers: 241

Khi nào có thử trả lời thì gửi inbox hoặc post lên đây để mình biết nhé _ _!

Các bạn đăng kí thì điền INVITATION : 2Q7

Thêm cái ảnh ở tài khoản LR xác minh cho bạn là mình được Pay :) .

Attachments

7.7 KB · Views: 23
Last edited by a moderator:
Khác đâu trước mình chỉ chụp ở trang chủ megatype nó báo pay , lười không chụp ở LR .
Hôm nay chụp cái ở LR nữa - bạn xem ngày pay và số tiền pay là biết :) Mình cũng không hiểu sao mỗi mình mình được pay
vào thứ 3 nữa . Có thể nó test chức năng pay :)

Đã contact rồi đó chứ _ _! Nhưng mà nó nói là đang điều tra mình _ _! Trong vòng 5 ngày mà số ref của mình nhảy lên đến 120 người nên khiến nó nghi ngờ! Số tiền 10% kiếm dc từ ref lên đến > 100$ _ _! (Gần 200$ rồi _ _)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week