Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
mình làm trên web mà 4 ngày đươc 17$ thấy chán nên giờ nghỉ dưỡng sức chờ pay thôi hjhj

uh mình làm tầm đêm mà
trên web làm tầm đêm cũng nhanh mà 1h được 1000k captcha

Cậu chăm chỉ ghê... Dạo này lười ... tốc từ 1400-2000..... mà chán hết muốn gõ....
Chắc tới lúc bỏ captcha rồi.

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

Lúc mới tập chơi cap thì mê speed ...đến lúc đạt speed max thì chán hết muốn gõ.:binhsua85:

Cậu chăm chỉ ghê... Dạo này lười ... tốc từ 1400-2000..... mà chán hết muốn gõ....
Chắc tới lúc bỏ captcha rồi.

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

Lúc mới tập chơi cap thì mê speed ...đến lúc đạt speed max thì chán hết muốn gõ.:binhsua85:
tâm lí chung mà cậu , cái này ai chả thế :D , đến lúc hết mục tiêu thèm muốn thì chán thôi:D

Thỉnh thoảng gặp lỗi này. Chừng 15 phút thì log lại bt...

lần này khóa ac hơi lâu.. ko biết có sao hem:binhsua105:

View attachment 7903
Thỉnh thoảng gặp lỗi này. Chừng 15 phút thì log lại bt...

lần này khóa ac hơi lâu.. ko biết có sao hem:binhsua105:
thế là bác bị ban rùi đó bác nếu sau 15-10 ko vô dc,bac đủ 3$ chưa

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:29 PM ----------

tuần trước làm hơn 4$ mà nó trả có 3$ :((
kakaka.tui bi hoài nên có tham gia nua đâu ,vô xem tinh hình nó thế nào

Last edited by a moderator:
Cầu mong 2 id nó trả tiền.Ai có pek mình gặp tình huống này mọi người giúp dùm mình.

Mình là chủ Group,mà xài trên 1 máy tính 1 IP, mà mình quên,mình tạo 2id làm ref cho ních CHủ Gourp,mình gnhe nói nó sẽ Banner ních chủ Group lun,Ai pro chỉ giúp mình cách thoát đc k?

mình 2 acc như thế mà hơn tuần rồi có work lại được đâu

mình cũng bị mà . bạn vào trang chủ kick vào Solve images ==> nó lại hiện ra cái bảng thông báo many kickout ==> kic lại solve phát nữa là vào làm việc . Tình hình hôm qua bị 2 acc như thế này . khả năng là do mạng chậm gõ cạp xong enter nhưng serve lag ko nhận được dẫn tới bị kickout .

Nếu bị no image nhiều thì tạm thời đi chơi game rồi đợi nó ổn định thì gõ ko thì banner nik mệt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week