Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
MegagTypers.com cho đăng ký lại chưa ta?

Nếu đã cho đăng ký lại, ai chưa có invitation code thì điền 241 nghen!

Có điều làm ngạc nhiên là Cutedevil có một seri invitation code từ 303-309 và 30A, 30B chưa từng công bố, vậy mà xem trong dashboard thấy có người đăng ký ref mấy code này mới ghê.

Bác này spam khỏe thật _ _! Kiếm dc nhiêu ref rồi mà tuyển ref hoài vậy bác _ _!

Bác này spam khỏe thật _ _! Kiếm dc nhiêu ref rồi mà tuyển ref hoài vậy bác _ _!

Nhiều ref như bác thì ai "bán hàng rong" làm gì cho mệt.

Tiền về chưa bác? Tụi Mega đang soi vi trùng trên từng ref của bác hay sao ấy.

Trời, tiền của người ta mà sao tui hồi hộp như thế này! Ha ha!

Last edited by a moderator:
hôm trước có reg site này rồi nhưng khi điền WMZ thì nó chỉ cho điền số nên bỏ chữ Z rồi, giờ không dám gõ, sợ gõ xong không pay được, làm sao để sửa số ví lại vậy các bạn

hôm trước có reg site này rồi nhưng khi điền WMZ thì nó chỉ cho điền số nên bỏ chữ Z rồi, giờ không dám gõ, sợ gõ xong không pay được, làm sao để sửa số ví lại vậy các bạn
nó bắt điền số ví kể cả chữ Z mà.:d

Bạn gởi theo địa chỉ mail này [email protected] với nội dung:

Dear MegaTypers Support Team,

I have just signed up an account (nói rõ tên email mà bạn đăng ký) at your site but I filled out the registration form with the wrong z-purse number (Webmoney). So could you please replace that wrong z-purse number with the right one which is Z...?

I am looking forward to your response.

Thanks and regards,

(Tên bạn)

Bạn gởi theo địa chỉ mail này [email protected] với nội dung:

Dear MegaTypers Support Team,

I have just signed up an account (nói rõ tên email mà bạn đăng ký) at your site but I filled out the registration form with the wrong z-purse number (Webmoney). So could you please replace that wrong z-purse number with the right one which is Z...?

I am looking forward to your response.

Thanks and regards,

(Tên bạn)
Pro tiếng Anh là đây :binhsua07:

thằng này nó lằng nhằng vụ điền ví lắm
nản vãi,điền mãi vẫn báo sai,vẫn báo trùng :))
Hay tìm cách cho khỏi pay đc đây :))

ủa cái này là sao mn
nge nói 1 tk WMZ chỉ đky đc 1 Id phải ko
thế trang megatypers này với protyper ko phải là 1 ak
sao mình dk ben megatypers có dùng ví wmz này rồi ( mà khi dky nó ko cho ghi chữ Z)
rồi qua bên protyper bấm đại số ví wmz này lại ( bên này lại bắt có chữ Z)
thì cũng vẫn đăng ký đc
vậy là 1 wmz đăng ký đc mấy nick hay 2 web mình đky là khác nhau :binhsua10:

ax vừa log 3 acc mới tạo vài quánh ở soft ông đức mới gõ vài code thì nó kicked+báo lỗi soft. chắc đi chầu ông bà hết rồi wa'.

thằng này nó lằng nhằng vụ điền ví lắm
nản vãi,điền mãi vẫn báo sai,vẫn báo trùng :))
Hay tìm cách cho khỏi pay đc đây :))

Lưu ý ở mục "Name" thì đừng điền số. Nó bảo: "Your full name, ie: John Abrahams Blake (the payment will be issued in this name)", tức là "Điền tên đầy đủ của bạn, ví dụ: Abrahams Blake (Việc thanh toán sẽ được thực hiện theo tên (đã đăng ký) này".

Invitation Code là dùng để tuyển ref. khi làm ref của ai thì người tuyển ref được 10% tổng số tiền đánh được của ref.

Cái này bắt buộc điền Invitation Code nên bạn nào ủng hộ mình nha!

Code invitation Code

4EU
4EV
4F0
4F2

---------- Post added at 04:55 PM ---------- Previous post was at 04:53 PM ----------

:binhsua03: Hihi! Có ai mua admin qlink không?? Không xài nữa nên bán giá rẻ đây! 01678101500. Y! thanhhaik36

Nhớ điền invitation code: 241 khi đăng ký nghen!

Ngày mai là thứ sáu rồi! MegaTypers mà không trả tiền coi như là cả đám phá sản!!!

Nhiều ref như bác thì ai "bán hàng rong" làm gì cho mệt.

Tiền về chưa bác? Tụi Mega đang soi vi trùng trên từng ref của bác hay sao ấy.

Trời, tiền của người ta mà sao tui hồi hộp như thế này! Ha ha!
Chắc nó soi vi trúng thật rồi _ _! Chứ ngày nào cũng thêm 10 - 20 ref kiểu này thì hỏi sao mà nó ko soi _ _!

xin hỏi chủ thớt là...các acc ref khi làm việc chung với acc chủ cùng 1 IP có bị sao ko
Thì bạn sẽ bị ban khi nó phát hiện ra là bạn gian lận _ _!

Mong rằng các bạn chịu khó đọc cái lưu ý của mình ở #1 trước khi reg để tranh những câu hỏi dư thừa vì trước đã giải thik rồi _ _!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week