Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
ak, mai là t6 nếu nó ko cam quýt chắc sẽ có nhìu proof đây

Khoảng vài chục cái chứ mấy! _ _! Nhiều gì đâu!

Last edited by a moderator:
Khoảng vài chục cái chứ mấy! _ _! Nhiều gì đâu!

Này VNco0L, bác nên chụp hình trang đầu tiên hoặc cho cho bọn Mega link đến trang đầu tiên của thread này và giải thích với họ cách bác quảng bá cho site của họ và nói đó là lý do tại sao bác có nhiều ref. Bác phải giải thích cho họ biết công việc của bác nó minh bạch thế đó.

Làm thế thời gian "soi vi trùng" các ref sẽ rút ngắn hoặc bỏ qua. Thế là bác được trả tiền nhanh thôi.

Viết dùm lá thư nói bằng tiếng anh giúp _ _! Mình dốt khoảng ngoại ngữ lắm _ _!
Thank your help!

Chắc nó soi vi trúng thật rồi _ _! Chứ ngày nào cũng thêm 10 - 20 ref kiểu này thì hỏi sao mà nó ko soi _ _!

Thì bạn sẽ bị ban khi nó phát hiện ra là bạn gian lận _ _!

Mong rằng các bạn chịu khó đọc cái lưu ý của mình ở #1 trước khi reg để tranh những câu hỏi dư thừa vì trước đã giải thik rồi _ _!

vãi 1 acc gõ thì biết gõ 1h chắc được 500 code

Mình là một trong những người đầu tiên nên đã trót dại làm ref trên cùng IP. Hix, giờ đang có 1u trên acc chính và 1 u trên acc ref. Không biết có bị sao không. nếu ai ở tình trạng tương tự mà đủ 3u rồi thì mai nhớ pm cho mình biết tình hình với nhé. Thanks trước.

1 WMZ chỉ lập đc 1 ids thui. Thế muốn lập 2, 3 cai ids để làm thì phải cần lập cài cái ví a. :binhsua04:

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

Thế phải làm sao bây h. Giúp với

1 WMZ chỉ lập đc 1 ids thui. Thế muốn lập 2, 3 cai ids để làm thì phải cần lập cài cái ví a. :binhsua04:

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

Thế phải làm sao bây h. Giúp với
Dùng thêm Lr và PP bạn a

tôi nghĩ cái ông vnco0L người lập ra topic này cũng là lập trang gõ captcha này đều là lừa đảo.ổng toàn bênh trang web của ổng .có lợi cho ổng thôi

tôi nghĩ cái ông vnco0L người lập ra topic này cũng là lập trang gõ captcha này đều là lừa đảo.ổng toàn bênh trang web của ổng .có lợi cho ổng thôi

Từ từ đã nào bác nóng thế, ngày mai là bik kết quả liền :-j

Xin lỗi bạn! Mình bên vực trang đó mình dc gì nhỉ khi nó scam...!!? Và mình lừa mọi người thì dc gì nhỉ...!!? Hay là ý bạn mún mình lừa mọi người đễ thâu về mấy câu lăng mạ và nghi ngờ...!

Nếu bạn cứ khăng khăng nói mình là scam thì mình sẽ ngừng support và sẵn sàng nói Mod close topic ngay lập tức! Ok?

Có lá thư rồi nhưng po st ở đâu đây? Ở thread này hay gởi vào hộp thư riêng?

Post đây cho anh em tham khảo từ vựng!
Up lá thư ở đây đi bạn! Cho mọi người cùng tham khảo!

Xin lỗi bạn! Mình bên vực trang đó mình dc gì nhỉ khi nó scam...!!? Và mình lừa mọi người thì dc gì nhỉ...!!? Hay là ý bạn mún mình lừa mọi người đễ thâu về mấy câu lăng mạ và nghi ngờ...!

Nếu bạn cứ khăng khăng nói mình là scam thì mình sẽ ngừng support và sẵn sàng nói Mod close topic ngay lập tức! Ok?

Up lá thư ở đây đi bạn! Cho mọi người cùng tham khảo!

KO rảnh mà nghe tên vodanh gì gì nó, toàn spam và spam, ban cả chục nick rồi mà vẫn lì, đang tính ban luôn IP đây !

KO rảnh mà nghe tên vodanh gì gì nó, toàn spam và spam, ban cả chục nick rồi mà vẫn lì, đang tính ban luôn IP đây !
banned ip luôn đi pác cho nó hết động đậy tình hình đến h vẫn chưa thấy proof ji cả ko biết sao đây

Mình là chủ thớt còn lo hơn mọi người nè _ _! Vì nó mà ko pay thì mình có lỗi với hơn 300 mem đã reg nó _ _!
--------------------------
@mod: Ban IP làm gì bạn à! Ai cũng có quyền phát biểu mà _ _!

Update lá thư của bạn Cutedevil Mọi người xem nội dung rồi cho em biết có nên up thêm link forum vào đó ko :)
Dear MegaTypers Support Team,

Thank your for your prompt reply to my last mail.

However, I am so surprised when you said: “I will investigate and let you know.” Why investigate? Do you doubt that I am cheating?

Proudly, I can say that I have never cheated you and anyone in my life.

I have a large number of referers (now up to 125) because of my working hard.

I created a thread with an interesting title “MegaTypers – một đối thủ mới!” (“MegaTypers - a new opponent!”) at one of the famous forums in my country in order to recommend your site to our community of captcha typers. I have translated your site into our language and explained how to sign up and how to work with the site to captcha typers. Also, daily I have to reply a lot of questions as well as comments from those who are interested in your site. As you see, my thread is so successful that it gains 389 replies only in some days and becomes hottest at the forum.

This is the link to my thread: …

I am always honest and explicit in working and you can investigate as much as you can.

Hope that after visiting my thread, you will change your way of thinking about me!

Yours Truly,

(your name)
Cám ơn bạn Cutedevil đã giúp đở mình nhiệt tình nha!

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week