Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.

ga4ever

Hero
Reactions
351
MR
0.002
Mình dùng HSS + soft xuanduc, 2 acc , VNPT ra cũng khá đều :D. Hy vọng hôm nay sẽ có proof.
Mấy bạn ơi cho mình hỏi sao mình load soft cua XD về thì click vào file exe nó toàn báo lỗi. Ai biết chỉ mình cách khắc phục với, thanks nhiều
Lỗi gì bạn nói rõ xem, thằng bạn mình nó cũng xài soft XD mà lâu lâu bị crash, còn mình thì không, gõ vô tư .

Chút cái gì bác! 6h tối mới bắc au962 làm việc mà _ _! BÁc quên bên mình nhanh hơn nó 12 tiếng à _ _! Có thằng điên mới làm việc vào lúc 1h sáng _ _!

hoanganh

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Cam on VNcool nhe, minh down net frame về nên chạy được soft rồi. Nhưng mà đến lúc chuyển tiền để mua key thi webmoney không gửi sms xác nhận code. Hix rõ là khổ

boybokdau

Banned
Reactions
283
MR
0.000
Sao của mình đủ đc 3.00205$ mà vẫn k hiện tab để pay nhỉ.phải bao nhiêu moi đc các bác

Nó tự động kiiem63 tra xem ai đủ 3$ thì nó sẽ pay vào thứ 2 _ _! Chứ làm gì có nút hay khung nào để yêu cầu pay đâu

Nó tự động kiiem63 tra xem ai đủ 3$ thì nó sẽ pay vào thứ 2 _ _! Chứ làm gì có nút hay khung nào để yêu cầu pay đâu
ồ...vậy là pay vào 6h tối nay hả bác...mà t k chơi site mega này...thấy site Protypers cũng giống nên chơi...2 cái đều giống nhau như đúc.Thế từ bây h đến tối kiếm thêm đc $ nào thì vẫn đc cộng vào phải k bác

KraziOmega

Junior
Reactions
111
MR
0.000
Hiện h` ai đăng kí bên Protyper.com thì ko cần invi nhé....
Còn muốn ref có invi thì wa megatypers.com
Có thể add new code lại dc rồi nhé !
Ref INVI: AD2 ủng hộ mình nha :D

ồ...vậy là pay vào 6h tối nay hả bác...mà t k chơi site mega này...thấy site Protypers cũng giống nên chơi...2 cái đều giống nhau như đúc.Thế từ bây h đến tối kiếm thêm đc $ nào thì vẫn đc cộng vào phải k bác
2 site đấy vốn là 1 mà. Domain khác nhau thôi.
Ini 2RD
Ủng hộ mình với nhé. Thanks you very good!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week