Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
hên là nó ko pay tiền cho thằng chủ topic. ha ha trời cũng công bằng đấy nhỉ .
ghen ăn tức ở ah! chủ topic làm 1 cái thread đầy đủ cho mấy bạn mới k biết j về megatyper tham gia chơi mà nói k làm j. bó tay chú này

tôi nói mấy bác nghe .trang nào pay tiền rồi thì nên đưa lên anh em sài.còn trang nào ko biết thì đưa lên làm gì.cũng như cưới vợ cưới gái còn trinh chứ ai cưới con đã mất trinh:d

her cái bạn vodanhclf6 này lập acc bị ban mấy lần vì cái tội nói shock người khác mà chưa tởn. :)) chúc nick của bạn lên đường sớm nhé :).

đáng đời thằng chủ topic .tham ăn tham uống .ăn không ngồi rồi.ăn rồi lên đây tám qua tám lại chứ làm cái ********* gì đâu mà đòi nhận tiền siêu khủng.cho mày ăn cam.

Công bằng chổ nào bạn nhỉ? Mình ăn không hưởng tiền khi nào nhỉ? Bạn có thấy khi những lời bạn viết lên đều nhận được những câu xỏ lại ko? Bạn ko có tự trọng à :( HAy bạn là người khiếm thị nên ko nhìn thấy những lời của mình và các bạn trong topic?
Đã ko tham gia! Ko chịu đọc những gì ghi ở #1 topic mà mở miệng cứ nói là mình ăn ko hưởng lợi. Ông bà có câu!: "Biết thì thưa thì thốt! Ko biết thì dựa cột mà nghe!", "Biết thì nói là giỏi, ko biết mà nói chỉ là kẻ ngu ra vẻ ta đây là tài".
Note: Ghi vậy chắc đủ để bạn hiểu cái sự nông cạn và sự vô văn hóa của bản thân bạn rồi nhỉ?
------------------------------------------------------------

Còn các bạn tham gia trong ref của mình! Mềnh thật sự xin lỗi vì tình trạng của thằng này. Mọi người ngừng chiến nó đi! Khi nào mà có proof đầy đủ thì sẽ chiến thằng này lại. Sự việc lần này mình ko thể trách megatyper dc _ _! Với 1 lượng mem tham gia tăng đột biến trong tuần qua thì nó ko thể nào giải quyết hết các yêu cầu payout trong 1 ngày dc _ _! Với lại, trong đó nó chỉ ghi là pay 1 lần trong 1 tuần (Luôn luôn là thứ 2) nhưng cũng có thể nó sẽ chậm hơn nếu số lượng payout nhiêu mà _ _!
-------------------------------------------------------------

ha ha .giờ mới nói là trang đó scam cơ đấy.cháy nhà mới ra mặt chuột .chính mày không biết mới là kẻ ngu đấy.mj ko biết nó có pay hay scam hay không mà đã lên đây post bài.tham thì thâm.đừng biện hộ cho là mình giỏi và có tài ăn nói.....

đáng đời thằng chủ topic .tham ăn tham uống .ăn không ngồi rồi.ăn rồi lên đây tám qua tám lại chứ làm cái ********* gì đâu mà đòi nhận tiền siêu khủng.cho mày ăn cam.

ha ha .giờ mới nói là trang đó scam cơ đấy.cháy nhà mới ra mặt chuột .chính mày không biết mới là kẻ ngu đấy.mj ko biết nó có pay hay scam hay không mà đã lên đây post bài.tham thì thâm.đừng biện hộ cho là mình giỏi và có tài ăn nói.....

Hèn chi bạn lun là người đi sau những người khác _ _! 1 Người chỉ biết ngấm nhìn sự vinh quang của người khác rồi lấy đó về làm cho mình, chứ hoàn toàn ko dám tự đi tìm nó _ _!
Thôi mình sợ bạn rồi đấy! Nói với bạn chỉ làm mình ngu thêm và vô văn hóa thêm chứ chẳng dc lợi gì cả _ _! (Chẳng biết cái quái gì mà kêu người khác là ham. Đúng là...)

người này có tài này người kia có tài khác,thà chậm mà chắc thì tốt hơn tại sao lại đi sau những người khác nực cười.đơì bất công với mình thì mình bất công lại với đời.he he he.người đời khinh thường mình thì mình khinh thường lại.trên đời này chẳng ai cho không ai bao giờ cả.phải dùng lấy đôi bàn tay sức mạnh của riêng mình.người đời lừa dối mình thì mình lưà dối lại.có bao nhiêu kẻ quen mà là là bạn thân của nhau đâu.có tiền thì bu lấy ta .xã hội bây giờ lắm người sống vì tiền mà chém giết lẫn nhau.ha ha đời luôn tồn tại cái xấu và cái tốt.đời phủ phàn

Mình có proof rồi mà, chẳng biết các bạn thế nào ấy chứ, đã post ở topic trước, nhưng mod close topic đó rồi.
Lười k up cái link, đành làm thế này. Ai chưa chiến thì ủng hộ mình ở code invite: 360 nhé!

mong nhứng kẽ tham tiền đừng vì tiền mà giết chết người ta như tên lê văn luyện kia

SCAM thật rồi mọi người ngừng chơi thằng megatypers nữa nhé đã qua thứ 2 chỉ có những acc gõ 3$ mới thanh toán còn acc gõ nhiều $ nó không trả $ , dấu hiệu SCAM rõ ràng

Hiện tại, tình trạng thanh toán của MegaTypers thật là tệ, không rõ ràng, làm mọi người phát điên, trách mắng nhau búa xua.

Tuy nhiên, chưa có thể kết luận nó scam hay không, vì các bạn phải thừa nhận rằng đa số các bạn (có một số ít thì không) có hai tài khoản trở lên và trong số tài khoản các bạn sở hữu đó, có tối thiểu một tài khoản các bạn tạo ra bằng cách "tự mình mời mình làm ref", đúng không? Chưa kể là các bạn còn dùng phần mềm (mà bọn Mega không cho dùng phần mềm), fake IP và gì gì đó nữa. Các bạn nghĩ xem cái "đa số" mà mình đề cập đâu phải vài chục mà cả vài trăm người đó.

Bọn MegaTypers đang bù đầu, bù cổ vì cách tham gia rối ren của các bạn nên tính tiền không ra, trả chậm là phải. Trong tình trạng này mình nghĩ có lẽ bọn MegaTypers đang phát điên chứ không phải các bạn thì đúng hơn. (nghĩ đến đây mắc cười quá).

VNCo0L giới thiệu "game" cho các bạn tham gia một cách rõ ràng và minh bạch. Quyết định tham gia hay không là của riêng từng cá nhân.

Tóm lại, "có chơi có chịu, liệu đó mà chơi" chứ trách ai giờ.

đến thời điểm này toàn proof 3$ đến 4$ thôi con những acc gõ trên 5$ vẫn chưa có proof , khả năng acc trên 5$ nó sẽ không payment SCAM là 90% anh em ngừng chiến tránh hậu quả đáng tiếc

Mình 5$ được pay rùi nhé bác . Nó pay = wmz còn acc tk pay = lr vẫn chưa thấy gì :)

Có ai được thanh toán qua LR thì show proof lên nhé . Nghi thằng này tk LR ko có $ :)

Last edited by a moderator:
tôi nói mấy bác nghe .trang nào pay tiền rồi thì nên đưa lên anh em sài.còn trang nào ko biết thì đưa lên làm gì.cũng như cưới vợ cưới gái còn trinh chứ ai cưới con đã mất trinh:d

ko làm thử sao bik nó có pay ko nhỉ?
phải có ng đi trc mới bik chứ, ai mà ko mún có tiền, nó scam chả ai mún cả, bạn chủ topic ko đc pay là mất nhìu hơn những ng trên đây rồi đó, ở đó mà châm chích cái gì
bạn nói kiểu vậy ý bạn nói bạn là người chậm mà chắc chứ gì
vậy là đâu bao h dám thử trc, vậy ko thử sao bik gái còn trinh hay mất mà quăng câu tầm xàm, chắc định nói bạn ko tham tiền nhưng bạn tham tình nên cái đó bạn đi trc quá :))
ngứa mắt quá nên cmt thế, mod có del thì em chịu :binhsua146:

Bó tay. Hết chuyện à. Bạn ấy nói là pay rồi chắc hay là trang này đảm bảo??? Bạn ấy là người giới thiệu . Tham gia hay không là quyền mỗi người cơ mà. Với suy nghĩ nông cạn kiểu này thì hết nói nổi.

@VNCo0L

Cutedevil khuyên bạn một câu: "Rác dơ thì đừng bao giờ dây vào rác"

@Cutedevil: Bạn suppor hỏi thử vì sao chưa pay dùm mình nha (Tiếng anh bạn giỏi hơn mềnh mà)
Scam hay ko thi chẳng biết đâu mà lần nữa _ _! Nói chung cứ tạm thời dừng chiến vài bừa. Rãnh thì vào gõ vài chục capt cho có lệ hoặc câu đủ 3$ lần sau xem thế nào _ _! Kiểu này chắc dùng acc mới để test quá _ _!

chiến pix cho an toàn không lo chuyện tiền bạc . thằng mega này hôm nay đã là thứ 2 mà 6$ tôi gõ trong 4 hôm đầy lòng kiên nhẫn ( vì vừa load chậm vừa kict out rất bực bội ) chưa chịu pay X-X không có 1 email hay lời giải thích nào về sự chậm trễ

Bó tay. Hết chuyện à. Bạn ấy nói là pay rồi chắc hay là trang này đảm bảo??? Bạn ấy là người giới thiệu . Tham gia hay không là quyền mỗi người cơ mà. Với suy nghĩ nông cạn kiểu này thì hết nói nổi.

Làm gì có ai biết ngay, anh em đây đang phân tích chứ ai biết đc nó tốt xấu ra sao. Lấy vợ mà muốn còn trinh thì cũng phải xem lại bản thân

Tu van SEO, Dịch vụ SEO, Quang ba Web, Thiet ke website, Tư vấn SEO miễn phí, Thiet ke web, Quang cao truc tuyen, Thuong mai dien tu, Cong ty SEO, Tư vấn SEO, Quang ba Website, Dich vu SEO

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week