Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
nếu gõ soft này thì nên dùng đến phần mềm tự chuyển cửa sổ để mở 2 soft làm cho nhanh nha bạn :)

Người ta đang chạy phần mềm 1 cửa sổ nhiều acc bác lại đi xúi người ta mở nhiều cửa sổ đánh cho chết àh... potay cho bác thật..:binhsua75:

pix chán quá, thử qua cái này xem sao. em có mấy cái thắc mắc như sau:
+ em tạo 1 acc chủ trên 1 ip và tất cả các acc con trên ip khác rồi cho nó join = code của acc chủ. làm thế đã ok chưa?
+ tiền kiếm đc nó có cộng vô acc chủ không :D
+ mỗi id 1 ví riêng, vậy ví thật khai cho id chủ. id con có cần tạo ví cho riêng nó không hay là khai đại 1 cái cũng đc ? :-?

pix chán quá, thử qua cái này xem sao. em có mấy cái thắc mắc như sau:
+ em tạo 1 acc chủ trên 1 ip và tất cả các acc con trên ip khác rồi cho nó join = code của acc chủ. làm thế đã ok chưa?
+ tiền kiếm đc nó có cộng vô acc chủ không :D
+ mỗi id 1 ví riêng, vậy ví thật khai cho id chủ. id con có cần tạo ví cho riêng nó không hay là khai đại 1 cái cũng đc ? :-?

1. ok
2. acc chủ nhận 10% từ ref, chỉ nhận đc khi ref đã được pay
3. mỗi acc 1 ví riêng, acc chủ thì pay vào ví chủ, acc ref thì pay ví ref

1. ok
2. acc chủ nhận 10% từ ref, chỉ nhận đc khi ref đã được pay
3. mỗi acc 1 ví riêng, acc chủ thì pay vào ví chủ, acc ref thì pay ví ref
lưu ý điều này nữa nè "You are not eligible to receive your affiliate payment until at least 5 of your referrals have been paid." :binhsua57::binhsua172:

cho tới hiện tại mình vẫn còn 1 acc tiền vẫn chưa về, thằng này nó chơi cũng gian lắm, nó pay hết cho đại đa số, chừa lại một số acc nó ko pay. Cứ như vậy những ai được nó pay cũng tin tưởng nhưng thực chất nó chỉ pay để lấy lòng tin thôi. Acc của mình lấy inv khác, ko hề cheat IP, tỉ lệ đúng hơn 98%, co' vài lần kich out thôi,ko dùng soft. Tài khoản LR đã kiểm tra, mình ko có đưa nhầm tài khoản LR, và mình ko dùng chung tài khoản LR. Chẳng lẽ nó pay về nhầm tài khoản LR hay là do chủ inv mà mình lấy ( trên diễn đàn ) cheat IP nên nó ko pay. Ai xui thì dính. Mình 3 acc đánh cũng như nhau mà 2 acc pay dc 1 acc tới giờ vẫn chưa thấy tiền về. :binhsua72:

cho tới hiện tại mình vẫn còn 1 acc tiền vẫn chưa về, thằng này nó chơi cũng gian lắm, nó pay hết cho đại đa số, chừa lại một số acc nó ko pay. Cứ như vậy những ai được nó pay cũng tin tưởng nhưng thực chất nó chỉ pay để lấy lòng tin thôi. Acc của mình lấy inv khác, ko hề cheat IP, tỉ lệ đúng hơn 98%, co' vài lần kich out thôi,ko dùng soft. Tài khoản LR đã kiểm tra, mình ko có đưa nhầm tài khoản LR, và mình ko dùng chung tài khoản LR. Chẳng lẽ nó pay về nhầm tài khoản LR hay là do chủ inv mà mình lấy ( trên diễn đàn ) cheat IP nên nó ko pay. Ai xui thì dính. Mình 3 acc đánh cũng như nhau mà 2 acc pay dc 1 acc tới giờ vẫn chưa thấy tiền về. :binhsua72:
Cố đợi đi Bác, chưa gì đã than rồi, cũng chưa đến lần reset tiếp theo mà :binhsua01:

Ban rồi mấy Bác ơi, mới 2.9 $ :binhsua75:

Mùng bác làm không công

---------- Post added at 06:42 AM ---------- Previous post was at 06:39 AM ----------

ra muot. toàn no captcha =.=!
nghi ngoi di.pix dang load muot no captcha là an ban đó

hiiiiiii

100% acc đều đc pay. vấn đề là ở chỗ làm sao để nó pay.

Mình cũng cố 2.9$ như bác kia may mà lên được. Ấn ESC mỏi tay :binhsua76:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week