Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
giờ mới được 2.5 nản quá không biết tuần này nó resert lúc nào đây

---------- Post added at 07:21 AM ---------- Previous post was at 07:18 AM ----------

@@ soft kết thúc test rồi chắc lại chờ tuần sau vậy :binhsua76:

có pro nào thử mấy cái này chưa:
1. Tạo acc LR, mail cả chủ lẫn ref trên cùng 1 ip, nhưng lúc reg acc chủ ở protypers thì nhờ người khác ở đâu ko bít dk hộ thì có được không? và sau đó log acc chủ vào ip của các acc ref được không?
2. khi đủ 5 id ref pay nhưng id chủ chưa gõ cái nào thì có được pay tiền ref không?
pro vào trả lời hộ em nhé :)

1. Tạo acc LR, mail cả chủ lẫn ref trên cùng 1 ip, nhưng lúc reg acc chủ ở protypers thì nhờ người khác ở đâu ko bít dk hộ thì có được không? và sau đó log acc chủ vào ip của các acc ref được không?
2. khi đủ 5 id ref pay nhưng id chủ chưa gõ cái nào thì có được pay tiền ref không?
Trả lời:
1. OK
2. Gõ đủ 5 ID và diều kiện Eligible amount due phải >= 3$ mới được. ID ko gõ vẫn pay nhé!

Chưa thử, nhưng theo những gì Bác nói có lẽ ko gặp phải vấn đề gì :binhsua02:

Trả lời:
1. OK
2. Gõ đủ 5 ID và diều kiện Eligible amount due phải >= 3$ mới được. ID ko gõ vẫn pay nhé!
thanks pro nhé như thế chỉ cần công đoạn đăng ký là khác ip thôi phải ko :) gõ bình quân 30$ là acc chủ đủ pay rồi!

thanks pro nhé như thế chỉ cần công đoạn đăng ký là khác ip thôi phải ko :) gõ bình quân 30$ là acc chủ đủ pay rồi!
Cố lên bác. Nếu thank thì nhìn chữ ký kìa! Hehe

Pix ho lao chắc chuyển qua mega chơi quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom