Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Như mình thường thấy,vào 3h sáng ngày thứ3 đã có tiền rồi,,sao h chưa có ta :((....3h15p rồi.....:binhsua06:

Như mình thường thấy,vào 3h sáng ngày thứ3 đã có tiền rồi,,sao h chưa có ta :((....3h15p rồi.....:binhsua06:
Hên xui thôi Bác àh, nếu Bác xài PP thì đã nhận được thanh toán ngày hôm qua rồi :binhsua01:

Hên xui thôi Bác àh, nếu Bác xài PP thì đã nhận được thanh toán ngày hôm qua rồi :binhsua01:

PP mình k chơi chơi LR thôi...........Bác nhận đầy đủ chưa...........còn thiếu id nào nữa k...:binhsua06::binhsua06::binhsua06:

acc chưa reset nữa lấy gì có tiền .nghe mùi cam quá :binhsua75::binhsua76:
PP đã thanh toán vào ngày hôm qua.
Đây là proof của em, Bác tham khảo nhé

:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:chờ...

thường thì thứ 2 là nó reset mà ta :binhsua75:. có vấn đề gì không ta? :binhsua04:
Đây Bác:
It’s Monday and I haven’t received my payment yet. Where is my payment?
Robyn Miller Mar 20 • Questions and Answers

We make payments every Monday on Eastern Time (GMT -5) by alphabetical order. All payments will be completed around Monday 7:00 PM SERVER TIME. Please remember that the time of the day changes according to the place where you live. If you live in Asia or Oceania it’s probable that your payment will arrive on Tuesday.
Sometimes your payment will get delayed due to some unforeseen reason, if this happens, please be patient as we do our best to complete your payment transaction.
https://typersupport.zendesk.com/home
--------------------
Hên xui thôi, nhưng thông tin của nó thì Monday 7:00 PM SERVER TIME - tức 6h sáng thứ 3 của ta :m146:

mấy bác sáng nay làm có thấy gì khác thường không vậy
làm trên asian lần đầu tiên làm 1h50' mà không bị kick 1 lần, được 2000 code/2acc nửa :binhsua06:

lúc trước thấy cứ sáng thứ 2 là đã reset và thứ 3 hay thứ 5 là tiền về. hum nay chưa reset nên hơi lo. vái trời :binhsua08:

mấy bác sáng nay làm có thấy gì khác thường không vậy
làm trên asian lần đầu tiên làm 1h50' mà không bị kick 1 lần, được 2000 code/2acc nửa :binhsua06:

Không sợ nó cam hay sao mà dâm đầu làm thế.Tuần trc thì nó pay không đầy đủ.Tuần này res chậm bắt đầu có mùi rùi.Làm ko bi kick là do ko co ai làm hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week