Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Hôm nay có gì hot:binhsua95:

:binhsua105::binhsua105: có cái này hot nè

---------- Post added at 01:18 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

test tốc độ hôm nay,tuyệt vời :D

chiến lên 3 acc đi bạn ơi -- 4 acc thì tham quá -- vì h nó đang đi lùng ah -- oánh sai nhiều là ra đảo bình yên à

Page da lang xuogn..........................mac du mega da scam

dám tung tin đồn nhàm ah =)) --- ném gạch xây nhà h -- vì mega nó hiện h đang thèm khát code nên là chặt chém anh em đó -- nên oánh 3 $ đừng có mong pay nhé :binhsua105::binhsua105:

dám tung tin đồn nhàm ah =)) --- ném gạch xây nhà h -- vì mega nó hiện h đang thèm khát code nên là chặt chém anh em đó -- nên oánh 3 $ đừng có mong pay nhé :binhsua105::binhsua105:

haha, cạp 3$ vẫn được pay mà với điều kiện phải gõ toàn buổi trưa với buổi tối :binhsua101:

Làm gì có vụ ngõ ban đêm không trả hay giữ lại 1-2$. còn chiều tối pay or giữ 0.5-1$. Toàn là đoán mò không có cơ sở

có tin mới về mega anh em tham khảo ;

http://www.ximxe.com/2012/04/megatyeprs-protypers-no-scam.html

blog đó khuyên cap > $4,5 sẽ được pay bình thường..

gạch đá đi
tình hình là nhìu ng trong đây không phân bit dc từ scam thì phải.
Các bác ko thấy nó để minpay là 3$ sao.vậy tai sao phải làm>4-5$ mới pay thế có gọi là scam ko.
Rùi có ng nhận dc tiền ng ko nhận dc thì đìu đó nói lên cái gì?
Rùi còn việc giam $ mà trên web của nó ko đề cập tới thì nói như thế nào.
Chì cần 3 đìu trên thui nó đã dc gọi là scam rùi.Chứ đâu phải ko pay mới gọi là scam.về học ý nghĩa từ scam lại hết đi nếu ai ko hỉu hết từ đó

tình hình là nhìu ng trong đây không phân bit dc từ scam thì phải.
Các bác ko thấy nó để minpay là 3$ sao.vậy tai sao phải làm>4-5$ mới pay thế có gọi là scam ko.
Rùi có ng nhận dc tiền ng ko nhận dc thì đìu đó nói lên cái gì?
Rùi còn việc giam $ mà trên web của nó ko đề cập tới thì nói như thế nào.
Chì cần 3 đìu trên thui nó đã dc gọi là scam rùi.Chứ đâu phải ko pay mới gọi là scam.về học ý nghĩa từ scam lại hết đi nếu ai ko hỉu hết từ đó
bác này nói đúng nè thằng nãy cũng dạng như scam,kiểu như trả 50-50 để mọi người tưởng nó có trả tiền mà đâm đầu vào chiến,nhưng thực chất nó ăn được thằng nào nó ăn,vl mấy cái admin thế này làm ăn với nó có ngày cũng trơ mỏ

còn tùy thuộc id có có bị phát hiện là cheat không ,nếu có nó không bao giờ pay,gõ hộc maú mồm,nếu không thì tiền về ví thôi
chính xác đó hjjjjjjjjjjjjjj

cái trang đó câu ref thì đương nhiên nó quảng cáo khác sự thật rùi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain