Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
up !....................................................................
bạn đã bị 1 lần nhé vì tội upp linh tinh - mà trong khi đó topic là vấn đề thảo luận -- không cần up - không phải là buôn bán -- lần nữa thì bác bao công vào giải quyết đó à ---

huuu mega là mega đến giờ này mà vẫn chưa đồng nào về vậy :(( đã không đc đi chơi kòn mất tiền thế này hà :binhsua96:

bạn đã bị 1 lần nhé vì tội upp linh tinh - mà trong khi đó topic là vấn đề thảo luận -- không cần up - không phải là buôn bán -- lần nữa thì bác bao công vào giải quyết đó à ---

huuu mega là mega đến giờ này mà vẫn chưa đồng nào về vậy :(( đã không đc đi chơi kòn mất tiền thế này hà :binhsua96:

sao ông bảo có chiến thuật để mega pay tiền, giờ tiền đâu òi =))=))=))

sao tuần nầy chưa thấy pay nhỉ, hay nghỉ lể 1/5 rồi :)) có pác nào được pay không?

Tuần này mình được pay một ít . Có cái khác là nó cộng tiền hết ID lại rồi pay 1 lần , ko pay từng ID như mấy tuần trước .

cho hỏi acc vậy là pay chưa e thấy nó ghi pay date 1/5 3$ ko bik pay chưa mà thấy tiền vẫn i nguyên chưa rs trong acc chưa thấy về liberty lun

cho hỏi acc vậy là pay chưa e thấy nó ghi pay date 1/5 3$ ko bik pay chưa mà thấy tiền vẫn i nguyên chưa rs trong acc chưa thấy về liberty lun
View attachment 10142
Chờ 1 tuần nữa đi! MÌNH CHỜ 2 tuần rồi nèk! tuần này đã là tuần T3

giờ này mà chưa reset là hết hi vọng ồi,....admin mega nó đi chơi 1/5 quốc tế ồi.....>tồi

:((, 5,5 $ rồi mà chưa rs, nản và còn 2 cái 3,8 nữa, chưa gì hết, chán luôn :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week