Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
mình bị ban lien tuc 5 acc trong 1 tuan. Ly do vi dang cap thì nó bị dơ..Thế là thoat ra, vào lại là bi ban...
H muon gui thu cho thang admin , hỏi vấn đề ở đây là gì. Mang lag cũng bị ban là sao...Ai biet mail cua admin mega hem. Cho mình xin với..

mình bị ban lien tuc 5 acc trong 1 tuan. Ly do vi dang cap thì nó bị dơ..Thế là thoat ra, vào lại là bi ban...
H muon gui thu cho thang admin , hỏi vấn đề ở đây là gì. Mang lag cũng bị ban là sao...Ai biet mail cua admin mega hem. Cho mình xin với..

You can also submit a request or send us an email at [email protected]

Cho em hỏi là khi nào thì nó pay thế?
Mới gõ thử hôm thứ 5 tuần trước thì thứ 6 nó reset code của em sang "last week" rồi mà sao nghe ở trên lại bảo sáng nay nó sắp pay? :binhsua163:
Đã gõ "this week" hơn 3k code rate 1.35$ mà balance có 1.6$ không biết có đc pay hok...:binhsua163:

1.6$ mà pay...chắc bị reset về 0 đây

Cho em hỏi là khi nào thì nó pay thế?
Mới gõ thử hôm thứ 5 tuần trước thì thứ 6 nó reset code của em sang "last week" rồi mà sao nghe ở trên lại bảo sáng nay nó sắp pay? :binhsua163:
Đã gõ "this week" hơn 3k code rate 1.35$ mà balance có 1.6$ không biết có đc pay hok...:binhsua163:

min là $3, đợi tuần sau nhé .

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 09:14 AM ----------

$ vẫn im lìm như chưa có gì xảy ra :((

ngày mai mà ko ai có tiến triển gì thì nên close thằng này đi

Theo kinh nghiệm bản thân 1.6$ không bao giờ pay, mà tỷ lệ đúng 99% nể thật ^^!

3 acc còn lại >5xu nó pay được 3 xu mấy. payment history nó ghi 2012-5-1. ảo quá tiền thì chưa thấy rs. Có ai bị như mình ko?

3 acc còn lại >5xu nó pay được 3 xu mấy. payment history nó ghi 2012-5-1. ảo quá tiền thì chưa thấy rs. Có ai bị như mình ko?
tuần vừa rùi hệ thống reset tiền của nó bị lỗi ,hầu như ai cũng ko bị reset $,ko biết tuần này thế nào

hnay mình lại bị y chang tuần rùi, tiền trong pro bị trừ nhưng mega còn nguyên. hic.

Em gõ 3 acc, balance trên soft thì lâu lâu nhảy đúng (>3$), lâu lâu nhảy còn 0.x$, 1.x$, không biết là có đc pay không? :binhsua163:
Với lại em thấy (3h Mega + rate 1.35$ + code liên tục) ~ (5h Pix + rate 1$ + loading) nên mới bon chen thử. :binhsua163:
Mà tình hình bây giờ thấy không ổn, chắc quay về Pix (ổn định trong việc pay + balance)
Ai có proof payment mới nhất thì show cho em lấy tinh thần làm việc với. :binhsua46:

Last edited by a moderator:
có ai dc pay chưa mình vừa vô xem đã dc pay 2acc 3$ về rôi ^^ thằng megatyper chưa thấy rs 3$ nhưng protyper đã rs a em xem coi pay chưa
may vừa login làm soft bên protyper thấy nó rs về 0$ vô tk thấy về túi khỏe rồi :binhsua95:

có ai dc pay chưa mình vừa vô xem đã dc pay 2acc 3$ về rôi ^^ thằng megatyper chưa thấy rs 3$ nhưng protyper đã rs a em xem coi pay chưa
may vừa login làm soft bên protyper thấy nó rs về 0$ vô tk thấy về túi khỏe rồi :binhsua95:

up cái proof đi bạn, tui chưa được $ nào :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week