Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Đã reset $, bằng đúng số $ trên protyper, anh em kiểm tra trên trên protyper.

Thêm 1 acc nữa để anh em yên tâm.
Lưu ý là nó chỉ reset balance trên protyper còn blance trên megatyper vẫn còn nguyên nhé, có lẽ ko có chuyện x 2 gì đầu

Attachments

10.3 KB · Views: 34
Last edited by a moderator:
mega lại lỗi RS tiếp, thằng này chắc die thật rùi. chờ mà k có $ thì cho nó ra đảo!
acc nào rs 1-5 thì giờ k rs nữa, mà $ thì cũng chẳng thấy xu nào.

Last edited by a moderator:
chẳng có j thay đổi, 3acc trên 6$ từ tuần trước nữa, 3ac trên 4$ từ tuần trước. Chẳng có acc nào xi nhê. Chẳng có gì thay đổi. Chẳng j hết...Cam đắng quá!!!!!:binhsua94:

1acc 3.7$ và 1acc 4.1$ đã reset balance 100% ko, ko bị giữ lại tý nào! nếu nó reset thì đỡ lo rồi các pác ah! còn hơn ko, như vậy là có cái để sticked rồi :binhsua112:

1acc 3.7$ và 1acc 4.1$ đã reset balance 100% ko, ko bị giữ lại tý nào! nếu nó reset thì đỡ lo rồi các pác ah! còn hơn ko, như vậy là có cái để sticked rồi :binhsua112:

cho xem cái payment history đi bác,hồi hộp wa

Có ai bá đạo như tui không =) , này là 1 acc 4$ là bá đạo nhất thôi =) mấy acc 5$ cũng pay 6.3 hết =))

chờ hết hôm nay mà ko có gì thay đổi là..........tuần sau chờ típ

chờ hết hôm nay mà ko có gì thay đổi là..........tuần sau chờ típ
Chuẩn ! Nhưng vẫn phải chỉnh. ( chờ hết hôm nay mà ko có gì thay đổi là........tuần sau không quan tâm đi siêu thị mua vài kg CAM ngọt về ăn ! ):binhsua72:

:binhsua112:
cố gắng nốt hôm nay thôi anh em ạ chán nản với thằng này lắm rồi

Có ai bá đạo như tui không =) , này là 1 acc 4$ là bá đạo nhất thôi =) mấy acc 5$ cũng pay 6.3 hết =))

Vậy là trốn được rồy đó bác..tuần sau nó hok trả tiền cho bác đâu @@!!..giống mình tuần trước như bác..h payment hok đụng đậy =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week