Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
ừa ra là thế hihi mong là tiền về . Để nó pay ngon hơn ta nên gõ nhiều nick 5$ hay cứ gõ 2-3 nick 10$ cho nó dễ nhỉ

:binhsua36: ai bảo bạn là đêm thứ 2 nó riset vậy =)) ....thế thì theo dõi mega dài nhé -- chính sác là khoảng 5 h sáng thứ 3 - đến khoảng 11 h là nó riset tổng hết - và chiều tối tiền về nhà nhé :binhsua37:
ban e 1 ljeu vitamin di bac oj...

tuần này bận việc nên chiến ít, cũng đỡ hồi hộp hơn mấy tuần trước, nhưng mong sao là tiền về đầy đủ để có tinh thần cạp tiếp.

ban e 1 ljeu vitamin di bac oj...

:binhsua36::binhsua36: bác nào mà đang hóng chưa biết là mình có bị ăn vitamin không thì pmmm tui nhé :binhsua37: bên chấp nhận hàng vitamin nè =)) .... nếu bị dính thì làm cố sức để tuần sau đc ăn cháo nhé
:binhsua36::binhsua36: điên cái tuần vừa rồi - toàn dota không làm gì - thế là nó cho ăn vitamin =)) .... mấy tuần trước toàn đc ăn phở ngon thôi :binhsua47:
yahoo : vjgame_tojphaj_online_hpvn

Rate 95.5% gõ ~1h20 tụt xuống 87% >> Rules "Mistakes"

Bảo trì kiểu gì ko biết, chưa xong cái này lại hỏng tiếp cái kia :binhsua163:

Rate 95.5% gõ ~1h20 tụt xuống 87% >> Rules "Mistakes"

Bảo trì kiểu gì ko biết, chưa xong cái này lại hỏng tiếp cái kia :binhsua163:
kinh nghiệm chiến mega,thấy không ổn cái gì là nghỉ mai gõ =)),tham thì thâm đấy pro ạ

tình hình là hệ thống nó đang sửa cái vụ balance $ nhảy tùm lum,nên việc reset sẽ hoãn lại và có nguy cơ một số trường hợp phải dở khóc dở cười đây,chi tiết thì vào đây cập nhậthttps://typersupport.zendesk.com/home

tình hình là hệ thống nó đang sửa cái vụ balance $ nhảy tùm lum,nên việc reset sẽ hoãn lại và có nguy cơ một số trường hợp phải dở khóc dở cười đây,

:m146:m146 ta đã xác định $ nhẩy cách đây lâu rồi =)) .. .ra #1 xem ta update đi

:m146:m146 ta đã xác định $ nhẩy cách đây lâu rồi =)) .. .ra #1 xem ta update đi
biết là lâu rùi nhưng hôm nay nó mới chịu thông báo nên có mà chờ vitamin dài cổ ,chỉ sợ reset về 0 mà ko có tiền là đời tàn ah;))

biết là lâu rùi nhưng hôm nay nó mới chịu thông báo nên có mà chờ vitamin dài cổ ,chỉ sợ reset về 0 mà ko có tiền là đời tàn ah;))

:binhsua35::binhsua35: haaaa - ta đã đi trước 1 bước - kiểu gì cũng có cái thông báo này à :binhsua49: thế nên cứ đếm code mà ăn qua tuần :binhsua35:

:binhsua36::binhsua36: bác nào mà đang hóng chưa biết là mình có bị ăn vitamin không thì pmmm tui nhé :binhsua37: bên chấp nhận hàng vitamin nè =)) .... nếu bị dính thì làm cố sức để tuần sau đc ăn cháo nhé
:binhsua36::binhsua36: điên cái tuần vừa rồi - toàn dota không làm gì - thế là nó cho ăn vitamin =)) .... mấy tuần trước toàn đc ăn phở ngon thôi :binhsua47:
yahoo : vjgame_tojphaj_online_hpvn
tuan truoc an ngon thoj roj.... tuan nay dau tjm qua bac oj @.@...

:))..thằng này ghê quá..tuần này nhịn đói rồi :D

có bạn nào jo này chưa được reset $ như tôi k? 2ac trên 3,7$ 2 tuần rồi vẫn k thấy reset $, chỉ reset core ak, nản cái thằng mega này rồi, chắc nghĩ chơi thằng này luôn

có bạn nào jo này chưa được reset $ như tôi k? 2ac trên 3,7$ 2 tuần rồi vẫn k thấy reset $, chỉ reset core ak, nản cái thằng mega này rồi, chắc nghĩ chơi thằng này luôn

Chua ai rs het dang nang cap he thong

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week