Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
mình cũng nãn nó rồi 1 tuần pay có 1 lần mà pay chậm nữa rồi có vụ rs tiền rồi ma lr ko về 1 xu nãn
acc nao tren 3$ chua RS bac cho e dj ... neu no rs e tra laj bac 70% :X:X...

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

Có ai bên LR đc pay chưa vậy ??????????????
chua chua tu` tu` doj dj :D:D.... no hok pay tuan nay thj tuan sau pay.. tuan sau hok pay thj nhan Cam ve an qua he`

Mấy bác ra chiến mạnh đi nào, không có cam đâu mà sợ, chiến mạnh, chiến mạnh vào đi nào :m146:
không có cam chỉ có quýt (quỵt) thôi huh bác? bùn quá vẫn chưa reset lấy tiền đâu mà trả nợ đây.

không có cam chỉ có quýt (quỵt) thôi huh bác? bùn quá vẫn chưa reset lấy tiền đâu mà trả nợ đây.
Mấy bác cứ chiến mạnh đi nào, quýt này là quýt philip đảm bảo ngọt ngất ngây con gà quay :m146:

Các bác cứ từ từ, hãy chiến mạnh vào, nó không pay thì ăn quýt cũng ngọt phải không các bác :m146:

---------- Post added at 02:34 PM ---------- Previous post was at 02:26 PM ----------

Hôm nay vào gõ, code ra như mưa, không lẽ nó scam thật rồi hả các bác :D

Các bác cứ từ từ, hãy chiến mạnh vào, nó không pay thì ăn quýt cũng ngọt phải không các bác :m146:

---------- Post added at 02:34 PM ---------- Previous post was at 02:26 PM ----------

Hôm nay vào gõ, code ra như mưa, không lẽ nó scam thật rồi hả các bác :D
bac nay djnh clone hay sao ma cu lam lugn lay y chj anh e the

bac nay djnh clone hay sao ma cu lam lugn lay y chj anh e the
Lung lay gì hở Bác, tiền em về ví hết rồi, ai bảo các bác cứ bảo cam quýt là thế nào, ah mà lúc trước chơi LR cũng bị thằng này scam hơn 50% tổng số $ kiếm được, chuyển qua PP thì ok, hi vọng không phải tiền bản :D

nếu quả thật tuần này LR được ăn các loại trái cây cam quýt thì tuần sau em tạo PP chiến thử, không được nữa thì đành giã từ vũ khí.

nếu quả thật tuần này LR được ăn các loại trái cây cam quýt thì tuần sau em tạo PP chiến thử, không được nữa thì đành giã từ vũ khí.

pp được pay trước thôi,lr chắc tối nó mới động đậy được...mai lr không thấy tiền thì.... :(

tình hình tuần này mới giống tuần trước rồi - đêm nay tiền mới về rồi à

Vẫn chưa động đậy gì hết nãn thật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain