Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
:binhsua36: lr vẫn chưa về - tuần này đói ăn vì nó sửa sever liên tục :binhsua37: thui lại phải dota giải sầu

Chính thức scam từ đây ....

:m131::m131::m131: đây là sự chậm chễ pay chậm của mega ... hồi xưa chiến thằng này toàn thứ 6 thứ 7 mới có tiền à:m006::m006: chưa tính 4 acc pay 2 =))

Các Bác có tạo acc PP thì cạp vài $ thôi, đừng ham cạp nhiều, tuần sau nó sẽ chính thức scam rồi đấy :D

bác này nói như biết rồi!!:binhsua33:

Thông báo mới đây

When you clic on Solve Image, if a red message appears stating: You are not logged in. Please, log out and try log back in a later time.

Làm trên soft thì làm sao thấy cái red message đây

nó bảo là khi đang làm việc nếu mà hiện thông báo này thì bạn chưa đăng nhập, vui lòng thoát ra và thử lại
"thử lại"
em nghĩ là nó kiu thử lại sau 1 thời gian, tức là nó đang sửa lỗi gì nên mình phải login lại sau 1 thời gian chứ

cam quýt

thế là em được 30 ký cam rồi các bác ạ
:binhsua38::binhsua38::binhsua49::binhsua49:
phắc du megaaaaaaaaaaaaaaaaa
:binhsua38::binhsua38::binhsua49::binhsua49:
Tiền đã về ví hết rồi, các bác bị gì thì em không biết, thử xem các bác có cheat gì không mà không được trả :m146:
cha này nên cho 1 vé ra đảo nghĩ mát

Tiền đã về ví hết rồi, các bác bị gì thì em không biết, thử xem các bác có cheat gì không mà không được trả :m146:
chú này tuần nào cũng cười hả hê đi phá làng ,phá xóm khoe hàng hoài trời,coi chừng bị anh em mega hội đồng ah;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week