Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Nãn nhĩ... Hôm nay bước chân trái ra khỏi nhà là tôi nghi rồi =))

Thôi đi cf bớt chán
có tin gì ae post lên nhé

Mở chiến dịch SPAM MAIL MEGA đi mọi người ơi :))

Đến chịu rồi . LR nó không pay . Thế này thì nghỉ thôi anh em ạ.

Dear Users.
Remember your ESTIMATED BALANCE will be put to zero each Monday at 1:00am when you have reached minimum and the payout is released.
If you notice your payout has been sent for payment and your ESTIMATED BALANCE did not reset to zero, please let us know the situation, so he can reset it for you and avoid confusions in future payments. We are currently working on solving this issue which has impacted some accounts.
TyperSupport.

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

Pending payments to Liberty Reserve users can be delayed until Friday due to wire transfer delays.

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:21 PM ----------

tiếp tục chiến anh em :D

y như dự đoán
như mấy tuần trước, thứ 6 sẽ pay thôi, ae chiến mạnh mẽ nhé :binhsua39:

Last edited by a moderator:
TyperSupport / Robyn Miller ngày 23 tháng 5 • Thông báo
Kính gửi người sử dụng.
Hãy nhớ CÂN ĐỐI DỰ TOÁN của bạn sẽ được đưa về không mỗi thứ hai vào lúc 1:00 sáng khi bạn đã đạt đến mức tối thiểu và thanh toán được phát hành.
Nếu bạn nhận thấy thanh toán của bạn đã được gửi để thanh toán và CÂN ĐỐI DỰ TOÁN của bạn không thiết lập lại về không, xin vui lòng cho chúng tôi biết tình hình, vì vậy anh ta có thể thiết lập lại nó cho bạn và tránh nhầm lẫn trong thanh toán trong tương lai. Chúng tôi hiện đang làm việc về việc giải quyết vấn đề này đã tác động đến một số tài khoản.
TyperSupport.

Vấn đề là phải gửi mail thông báo như thế nào cho nó khi tài khoản chưa reset về 0$$ mới là điều quan trọng.

Vấn đề là phải gửi mail thông báo như thế nào cho nó khi tài khoản chưa reset về 0$$ mới là điều quan trọng.

bác cứ đợi tiền về LR, nếu balance không rs về 0 thì bác chụp proof balance và proof LR mail cho nó là được

TyperSupport / Robyn Miller ngày 23 tháng 5 • Thông báo
Kính gửi người sử dụng.
Hãy nhớ CÂN ĐỐI DỰ TOÁN của bạn sẽ được đưa về không mỗi thứ hai vào lúc 1:00 sáng khi bạn đã đạt đến mức tối thiểu và thanh toán được phát hành.
Nếu bạn nhận thấy thanh toán của bạn đã được gửi để thanh toán và CÂN ĐỐI DỰ TOÁN của bạn không thiết lập lại về không, xin vui lòng cho chúng tôi biết tình hình, vì vậy anh ta có thể thiết lập lại nó cho bạn và tránh nhầm lẫn trong thanh toán trong tương lai. Chúng tôi hiện đang làm việc về việc giải quyết vấn đề này đã tác động đến một số tài khoản.
TyperSupport.

Dịch google đưa lên đây làm gì :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week