Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
mới bị penaty 1 iem ! k bik tiền có về kịp e 6 USD này k

---------- Post added at 09:31 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

độ chính xác ắc banned của tớ 97 98 % nhé ! thế là đi tong 3 em

thằng này hạ rate tôi nghĩ nó uy tín hơn đó :D

keke đã nói đợi chờ là hạnh phúc mà lị ;)

Anh vẫn chờ và vvaanx đợi dù nước chảy dù đá mòn anh vẫn chung tình :binhsua41:

bỏ chữ,viết thường à bác ;))
cậu cứ đùa nhở đương nhiên thế rồi đánh soft asian đâu cần ghi Hoa ? nó đâu có cấm &&!... thử đánh chữ Hoa đi xem chính xác đc bao nhiêu% nhé .. àk chỉ cần đánh 1 chữ thôi nhé anh em đánh chữ in nghiêng nhé ! nó báo lỗi penaty do! RECAPTCHA gì đó

cậu cứ đùa nhở đương nhiên thế rồi đánh soft asian đâu cần ghi Hoa ? nó đâu có cấm &&!... thử đánh chữ Hoa đi xem chính xác đc bao nhiêu% nhé .. àk chỉ cần đánh 1 chữ thôi nhé anh em đánh chữ in nghiêng nhé ! nó báo lỗi penaty do! RECAPTCHA gì đó

Gõ như vậy nó vẫn tính pác đúng nhưng ra đảo thì là 1 chuyện 1 sớm 1 chiều thôi :D

tui gõ phân biệt hoa thường, k gõ ký tự đặc biệt, nhưng đa số capt 2 phần đều gõ 1 phần (phần nổi bật và nhìn rõ), precision rate cũng >96

nghĩ đi nghĩ lại mega vẫn sướng nhỉ
Pix thì nhiều chó mèo
Kolo thì bèo bọt kẹt sỉ
C2C thì nổi tiếng ăn gian
Captchatypers thì thôi rồi - load đểu - add 10 acc thì lúc ra 1 phat 10 code bố ai đánh kịp - lúc thì chờ mòn ghế đc 1 code đã thế kòn phải đánh chuẩn ký tự đặc biệt . hự hự

Kết luận : mega là siêu nhân - rate bình thường - oánh tự nhiên - không tính gian cho nhiều - load rất sướng - dù chỉ vấn đề pay chậm thôi - miễn sao có tiền là đc :m120: :m120:

Gõ như vậy nó vẫn tính pác đúng nhưng ra đảo thì là 1 chuyện 1 sớm 1 chiều thôi :D
biết thì nói k bik thì thôi &&! ID đó banned gì vừa xem fim vừa gõ click nhầm cái bảng quảng cáo rồi tad qua cái soft mà nó k lên nên bị time out rồi dính chưởng !!.. chứ liên quan gì tới việc gõ 1 chữ phân biệt hoa thường

nghĩ đi nghĩ lại mega vẫn sướng nhỉ
Pix thì nhiều chó mèo
Kolo thì bèo bọt kẹt sỉ
C2C thì nổi tiếng ăn gian
Captchatypers thì thôi rồi - load đểu - add 10 acc thì lúc ra 1 phat 10 code bố ai đánh kịp - lúc thì chờ mòn ghế đc 1 code đã thế kòn phải đánh chuẩn ký tự đặc biệt . hự hự

Kết luận : mega là siêu nhân - rate bình thường - oánh tự nhiên - không tính gian cho nhiều - load rất sướng - dù chỉ vấn đề pay chậm thôi - miễn sao có tiền là đc :m120: :m120:

Nói nhỏ thôi mem pix kolo c2c typer kéo qua log 10 acc speed 23 bây giờ =))

từ giờ ta phải giấu bí kíp mega đi :binhsua14: để mem mới qua gõ bị ban cảm thấy chán nản rồi bỏ cuộc :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week