Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Co ban nao id 4$ duoc reset chua?

4,5$ ngồi hóng,chưa thấy động tĩnh,ko pay tuần sau chiến lên 7$ :)),sao phải xoắn :))

---------- Post added at 08:41 AM ---------- Previous post was at 08:38 AM ----------

mình thì được pay 3 ac trên 7$ nhưng không có ac nào reset và cũng không có payment history luôn

cho phát proof coi :)

Chờ có 3$ đi ăn sáng mà sáng h......... Haìz lại phải xin mama........
:binhsua47::binhsua47::binhsua47::binhsua47::binhsua47:

Hay nhỉ, sáng nay đăng nhập, 1 máy thì không thể vào được megatypers. một máy thì dùng firefox ko vào đc,dung Chrome thì vào được. Dùng Protypers thì cái nào cũng đăng nhập được, lẫn lộn data hết rồi thì phải

sáng nay mình không đăng nhập được vào acc nào cả. Haiz. Hok bít sao nữa. Tuần rồi chờ dài cổ cũng chả thấy xiền đâu

hang da~ ve LR nhe cac bac check vi LR dj dung check pro hoac Mega nua~.. $$$ trong web van~ con nhung tjen da~ ve LR LRLRLRLRL yeyyee

tiền về LR goài anh em ơi, check ví nhanh.sự thật 100%

các bro hay quá, tiền về là biết liền, thank các bro nhé, e cũng nhận được rồi, mà thú thiệt lần nào mega trả em cũng không nhớ em đánh được bao nhiêu, vì nó lung tung quá, hihi.

các bác chém vừa thôi - show hàng lên anh em xem nhé - đảm bảo hôm nay nó sẽ pay cho tất cả =)) nó thông báo rồi à

mình mới chơi protypers lần đầu tiên dc 4.2$, sáng ni login vào thấy dòng:

"Pending payment to Liberty Reserve users can be delayed until this Friday due to wire transfer delays."
Bữa ni là Friday rồi mà ko biết bao giờ $ mới về, à, các pro cho hỏi tỉ lệ chính xác mình gõ: 96.4% có bị ban ko zậy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week