Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Chán quá , 1 acc vào web ko đc , 1 acc đánh 200 code chẳng cho cắc nào , đánh trên web thì cho , trên soft tiền ko lên . nản ghê

site này acc trả acc ko phải ko mấy pro

thử gõ mỗi acc lên 10$ không trả tới nhà nó :))

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:47 PM ----------

tình hình là soft xd vẫn chưa dùng được, hnay ngồi chơi cả ngày rồi :binhsua32:

gọi tụi bạn ra cf 8,tối về làm :)),ban ngày rate cũng bèo bọt lắm

---------- Post added at 03:49 PM ---------- Previous post was at 03:48 PM ----------

Chán quá , 1 acc vào web ko đc , 1 acc đánh 200 code chẳng cho cắc nào , đánh trên web thì cho , trên soft tiền ko lên . nản ghê
gõ cap mà không gõ soft thì khác gì chơi PTU mà không có tool =-=

thử gõ mỗi acc lên 10$ không trả tới nhà nó :))

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:47 PM ----------

gọi tụi bạn ra cf 8,tối về làm :)),ban ngày rate cũng bèo bọt lắm

---------- Post added at 03:49 PM ---------- Previous post was at 03:48 PM ----------

gõ cap mà không gõ soft thì khác gì chơi PTU mà không có tool =-=

CÓ ai biết tại sao làm trên soft dạo này hay bị kicked k ah???
Em làm trên sòt bác XD hết được luôn rồi. Khi vào web lại thì làm bình thường... Hay là tụi nó đã fix nên sòt bị phát hiện ta???? Bên pĩ cũng đang bị tương tự. Hic Số rõ khổ mà... Mong các bác có bác nào biết chỉ giáo. Em xin cám ơn các bác!!!!

tất cả chuyển dùng tạm asian - chờ bác Xuân Đức sửa soft nhé :binhsua32:

CÓ ai biết tại sao làm trên soft dạo này hay bị kicked k ah???
Em làm trên sòt bác XD hết được luôn rồi. Khi vào web lại thì làm bình thường... Hay là tụi nó đã fix nên sòt bị phát hiện ta???? Bên pĩ cũng đang bị tương tự. Hic Số rõ khổ mà... Mong các bác có bác nào biết chỉ giáo. Em xin cám ơn các bác!!!!

xd hôm nay bị lỗi mà bạn =-=,xem lại các comment trước là biết được tình hình ngay :D

cái thằng megatyper định quỵt tiền hả trời 3acc payment ngày 2012-05-14 19:05:12 3$ đã rs về 0 đến giờ chưa thấy 1xu về lr nãn vãi có ai bị vậy ko

Uhm. Cảm ơn bác!!! Em vừa đọc lại nãy giờ. Chừng nào bác XD update soft day ta???
cái đó để XD trả lời nha,mình không biết :D

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:11 PM ----------

cái thằng megatyper định quỵt tiền hả trời 3acc payment ngày 2012-05-14 19:05:12 3$ đã rs về 0 đến giờ chưa thấy 1xu về lr nãn vãi có ai bị vậy ko
chụp cái màn hình lên xem thử :-s,reset lại web vài lần đi

cái đó để XD trả lời nha,mình không biết :D

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:11 PM ----------

chụp cái màn hình lên xem thử :-s,reset lại web vài lần đi

ko biết cũng cm định câu bài à :binhsua37: ! load chậm quá !!!!!!!!!!!!!

Lâu rồi ko vào thread này! Mới vào đăng nhập vào mega thấy tất cả các ID nó mất tầm 2 - 3 $ hết! Bó phép!

rang cho t3 tuan nay nhe bac het t3 moj bjet ^^.... mjnh cung co 2acc pay cham dung 1 tuan :)... mac du` da~ res + co history truoc do 1 tuan roj :)...va t3 vua roj 2em no da ve LR :X:X..

---------- Post added at 07:28 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

Lâu rồi ko vào thread này! Mới vào đăng nhập vào mega thấy tất cả các ID nó mất tầm 2 - 3 $ hết! Bó phép!
dung roj ak bac' acc nao lau hok lam no tru $ dan` dan` hay sao ak' e cung~ co 5acc nhu the @.@... tu 3.2$ h con >> 1.may' $...

Có bác nào tầm h này gõ đc mega k ??? E login no bảo là chưa login, đề nghị log out rồi login lại, bó chiếu :(

số tiền lúc thì thế này lúc lại khác 10$ mà nó lúc hiện 3$ lúc 10$ ảo góm !

---------- Post added at 08:07 PM ---------- Previous post was at 08:06 PM ----------

UP :| thế này có được pay k đây :binhsua49:
cơ hội pay của bác còn được 0.00001% khi ko ghi LR chúc mừng nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21