Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Bảo kê topic này =))
:binhsua45: nói nhỏ thôi - hì dạo này cuồng màu cam quá ( ng iu thích màu này à ) nên là lên chữ xanh mới dám để à ;)) nhưng mà nó có giới hạn - chỉ có để màu cam và in hoa thui =)) không dám để cỡ chữ trên 4 không là ra đảo đi chơi :binhsua37:

tình hình là soft bác xuân đức đã dùng lại đc - nhưng mà kick out liên tục và oánh 4P bị rules :) đang ngồi chờ bác ấy sửa .. anh em chiến tạm soft asian nhé

"If the following message appears: You are not logged in. Please, log out and try log back in a later time. We are working on it."
Thế này thì có làm ăn được gì không mấy bác. Bị từ hum qua tới giờ rùi :binhsua23:

"If the following message appears: You are not logged in. Please, log out and try log back in a later time. We are working on it."
Thế này thì có làm ăn được gì không mấy bác. Bị từ hum qua tới giờ rùi :binhsua23:
cái này mới đc " dán " thông báo vào wed từ hôm qua ; đó là lý do tại sao soft bác XD bị kick out liên tục - bạn không phải lo vấn đề này à

Một số acc bị lỗi $$ có thể do dùng win xp.
Chuyển sang đăng nhập trên win 7 sẽ không bị lỗi nữa nhé.

tuần này ko đủ pay rùi,sao nó cứ update hoài thế nhể:(
nhju soft nhju lua chon ma bac :D:D... mjnh 4acc moj acc van~ tren 7$ ma :D:D.... XD loj thj xaj asjan >>> asjan loj thj xaj maytram =)) =))...may tram thj tren 3$ hay~ lam... duoj 3$... phjue luu ;)

---------- Post added at 10:34 AM ---------- Previous post was at 10:33 AM ----------

Bắt buộc phân biệt hoa thường,
nếu cậu muốn được pay đều và đúng hẹn.​

[HOẶC] Có thể gõ tự do (không phân biệt + gõ 1 chữ),
nhưng chuyện pay hay không thì chỉ bạn mới hiểu

>> Cậu work nghiêm túc - nó tôn trọng lại cậu <<

Một chút kinh nghiệm nhỏ, tùy cậu chọn :binhsua50:​
minh khong phan bjet hoa thuong >>> no van pay deu... hoa ra Mega ton trong to' :X:X....

trời ơi là trời - nhờ add nick hộ vì ông anh không online mà đang cần gấp - mà ức chế nổ đom đóm mắt - cứ hỏi đi hỏi hỏi lại nick - mà email mình ghi rõ là rùi mà mãi vẫn hỏi - ức chế quá
:m098::m098::m098::m098::m098::m098:

@@ Nhiều lúc yahoo điên điên. Link hay email nó không hiện đâu, phải "abcxyz a còng yahoo chấm com" :))

@@ Nhiều lúc yahoo điên điên. Link hay email nó không hiện đâu, phải "abcxyz a còng yahoo chấm com" :))
điên gì hả anh - em copy đúng cái yahoo của nó đó à :(( mà hỏi mãi cứ trả lời yahoo của bạn là gì thôi =)) thế lại kòn định dạng yahoo nữa - không hiểu nổi :binhsua36:

Cho mình hỏi lỗi này là lỗi j vậy ???

Attachments

• Capture20-05-2012-11.35.01 SA.jpg
    Capture20-05-2012-11.35.01 SA.jpg
    22.7 KB · Views: 19
    22.7 KB · Views: 19
Last edited by a moderator:
các bác có ai dùng soft asean bị lỗi tự out ra không? em mấy hôm nay bị liên tục, ức chế quá, phần nhiều là khi add 3ids trở lê là tự out...

các bác có ai dùng soft asean bị lỗi tự out ra không? em mấy hôm nay bị liên tục, ức chế quá, phần nhiều là khi add 3ids trở lê là tự out...
bac' cap nhat soft moj dj ^^.. asian moj co soft moj ak.... neu chua co thj ljen he y/h mjnh send soft cho : bmt_dekcanem ^^

bac' cap nhat soft moj dj ^^.. asian moj co soft moj ak.... neu chua co thj ljen he y/h mjnh send soft cho : bmt_dekcanem ^^
thanks bạn nhưng hinh như mình cập nhật bản mới nhất rồi thì phải, bản ngày 18/5

---------- Post added at 12:19 PM ---------- Previous post was at 12:15 PM ----------

các bác có link soft asean mơi nhất cho em với, thank all!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week