Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
Giúp em. Cho em xin mẫu mail gửi cho nó lấy danh sách ref cụ thể

thứ nhất : nó không bao giờ trả tiền ref nữa à
thứ hai : chẳng có ai giúp được bạn
thứ ba : nếu bạn là dân mega - muốn pay đều thì đừng nên cheat ref - 10% nó không trả cho bạn đâu - tỉ lệ trả có 1 % - may mắn mới được à

vân load ngon nhé - 5 acc - mổ cò vẫn đc speed 23 nhé ;)) chỉ có tội code hơi dài không cũng lên đến 25 à

nó có 15s em quánh 3 acc đã không sao mà kịp được, bác đánh sao hay thế chỉ em với, đánh không phân biệt hoa thường à :binhsua10:

nó có 15s em quánh 3 acc đã không sao mà kịp được, bác đánh sao hay thế chỉ em với, đánh không phân biệt hoa thường à :binhsua10:
đánh lúc cắt lúc đánh ful 2 chữ
cái này tùy vào người đánh - code dài thì đánh 1 chữ - or là 1 chữ cách + 3 từ tiếp theo chẳng hạn
or là dài thì 1 : thỉnh thoảng gặp code ngắn đánh nhanh - tui mổ cò chỉ chịu đc gần 1 tiếng là mỏi tay - nghỉ 10 P rồi làm à

thứ nhất : nó không bao giờ trả tiền ref nữa à
thứ hai : chẳng có ai giúp được bạn
thứ ba : nếu bạn là dân mega - muốn pay đều thì đừng nên cheat ref - 10% nó không trả cho bạn đâu - tỉ lệ trả có 1 % - may mắn mới được à

thứ 1 là sao hả bác. Em không cheat ref. Em tuyển ref đoàng hoàng. Em có hứa chia hoa hồng rồi nhưng mà nó lại hiển thị được có 10 nick trong khi số nick ref em đang là 3x. Nên em không quản lý được. Sợ ai đó không phải ref mình mà đồi tiền chia hoa hồng thì không biết thế nào nữa. Ai có kinh nghiệm làm ref public giúp em với

thứ 1 là sao hả bác. Em không cheat ref. Em tuyển ref đoàng hoàng. Em có hứa chia hoa hồng rồi nhưng mà nó lại hiển thị được có 10 nick trong khi số nick ref em đang là 3x. Nên em không quản lý được. Sợ ai đó không phải ref mình mà đồi tiền chia hoa hồng thì không biết thế nào nữa. Ai có kinh nghiệm làm ref public giúp em với
Kinh nghiệm j đâu.Theo a e đừng tuyển mem là tốt nhất =))

mega sao bữa nay tỉnh lặng dị ta.AI lãnh tiền REF chưa?

You have received a payment to your account U1905403 (megatypersref01):

Date: 5/31/2012 2:56 AM
Batch: 97313698
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $5.59
Memo: Marketing fee

Thank you.
Tiền ref lại về ....có tiền xài

èo tiền vẫn chưa thấy về :( :binhsua29:

tôi để ý là bạn spam vấn đề tiền hơi nhiều đó - nói đi nói lại - định spam số post à - thứ nhất bạn đánh mà không đủ min pay thì đừng kêu ca gì - thứ 2 nó phát hiện cheat ref thì nó sẽ không thanh toán cho thế thôi
lần sau thì đánh cứ trên 4 K code nhe s- đảm bảo được pay - không là mod sẽ cảnh cáo vì spam đó - thank bạn nhiều

Yêu cầu anh em mega từ giờ trở đi - do là pay đúng hạn - đủ min pay là pay - thứ 3 hàng tuần có tiền - cứ đánh dao động trên 4k ( mọi rate cao thấp khác nhau ) là đủ min pay - và đánh khoảng 96 % trở lên là ok - và đùng đi dùng lại 4 or 5 ID trong 1 tuần or nhiều hơn nữa -- miễn sao đừng có rules là được ) đó là Lý dó tại sao ai cũng được pay - không chỉ riêng tôi - h thử để 5Tin đủ min pay mà kêu ca thì anh em spam thoải mãi đi nhé - thank bạn đã hợp tác phát triển topic mega nhé

You have received a payment to your account U1905403 (megatypersref01):

Date: 5/31/2012 2:56 AM
Batch: 97313698
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $5.59
Memo: Marketing fee

Thank you.
Tiền ref lại về ....có tiền xài
tiền Ref của em cũng về rồi... chiến mạnh MEGA nào các bác

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.