Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
ặc, mới có 1 ngày không vào mà lên 11 page rồi hả bác Đực :))

em cũng mới được pay 3.62$ :))

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

đánh 1 chữ t vẫn k sao :D

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

mình đây :( :binhsua33:

cái tội đánh một chữ đây mà ;)) ;))

hôm nay nghỉ cả ngày, tình hình soft mới update làm tốt không anh em :binhsua07:

Soft XD ngày 25 fix được lỗi đăng nhập không được nhưng lại bị X đỏ soft không gõ được. Tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa

vậy vẫn còn người được pay và người chưa được pay sao ?
mọi người cho mình hỏi về cách dùng chung lr trong mega với,mình reg nhưng dùng chung 1 lr ko được

LR vẫn chưa thấy đâu . Trời ạ . Mega nó tính trêu ta hay thử lòng kiên nhẫn của ta đây .

7 acc 2 acc 3 $ pay về nhanh ko thíu 1 xu vậy mà có người kêu ca ko pay là sao ko biết vãi ghê có chém gió ko ?

Ta vẫn chưa thấy tiền đây này .Chém gió cái gì . Ta đâu rảnh vậy .

Cho em hỏi. Bên Protyper đánh sai vẫn thấy được cộng tiền. Vậy chính xác cái này đánh sai có được cộng không. Hay là cộng ảo. Lúc sau no cập nhật lại thì tiền sẽ bị giảm đi vì đánh sai.

Nếu đánh sai vẫn được tiền thì đánh sai được cộng như thế nào. Có bằng đánh đúng không

Cho em hỏi. Bên Protyper đánh sai vẫn thấy được cộng tiền. Vậy chính xác cái này đánh sai có được cộng không. Hay là cộng ảo. Lúc sau no cập nhật lại thì tiền sẽ bị giảm đi vì đánh sai.

Nếu đánh sai vẫn được tiền thì đánh sai được cộng như thế nào. Có bằng đánh đúng không

Sai cũng được tính , nhưng vấn đề là sai quá nhiều thì bị khóa tài khoản . Tóm lại là hạn chế sai thôi , đừng sai nhiều quá .

sao mình reg thì nó cứ ghi missing libertyreserver account hoài vậy nè,vậy cái mail phải lập lr mới reg được trang của nó :l

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week