Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
Ban ngày tầm 7h sáng trở đi như gió. Đêm thì như shit ^^!

thằng này trái ngược nhỉ - ban đêm bọn khác load nhanh =)) ban ngày chậm - đây chơi trội - nên đêm nào cũng phải cáp thêm 1 acc nữa mới ổn định đc =)) ai bắt rate cao:))

tjnh hjnh la tuan nay hong' e nay met :D:D..

ac bị ban nhưng đủ 3 $ thì nó có pay ko ta,chứ đã ko pay hàng ngày,theo tuần,thì xách dép chạy

ac bị ban nhưng đủ 3 $ thì nó có pay ko ta,chứ đã ko pay hàng ngày,theo tuần,thì xách dép chạy
tjnh hjnh la dc pay 1 lan roij... nhung lan nay thj dang hong :D:D...pac xem caj hjnh cua e dj... :X:X.. lan 2 do'.. lan 1cung y chang the nay ^^

Vấn đề pay tiền ref

Có ai được pay tiền Ref chưa vậy, sao 3 tuần rồi nó ko pay cho acc của mình nhỉ được 20$ rồi, buồn quá huhuhu:binhsua46::binhsua36:

Trong web thấy nó pay tiền rùi. Mà tk của mình vẫn chưa nhận đc. Phải làm sao đây.........:binhsua37:

Mail rùi, nhưng chắc đến tết mông cổ, nó mới trả tiền cho mình...:binhsua38:
vay thj cu tu tu dj... mjnh co acc co history 2tuan no moj chju pay ne @.@... dung nong... :D:D

Chiều hôm nay load chậm nhĩ đúng là CN

đề nghị bạn bmtdecanem đánh có dấu nhé - rum đã tích hợp gõ tiếng việt - mong bạn làm đúng rules - chém gió zui mà để mod vào nản lắm - vì hiện nay có 3 nhà chính là : pix - mega - captraper là 2 mod lượn lờ nhiều nhất à :binhsua32:

Nó pay 2 tài khoản về LR cho ta rồi . Mừng quá , tưởng tháng này méo miệng. Có vẻ tình hình ổn đấy . Chiến tiếp thôi.

đề nghị bạn bmtdecanem đánh có dấu nhé - rum đã tích hợp gõ tiếng việt - mong bạn làm đúng rules - chém gió zui mà để mod vào nản lắm - vì hiện nay có 3 nhà chính là : pix - mega - captraper là 2 mod lượn lờ nhiều nhất à :binhsua32:
cái capchatyper của a cũng chú ý hã Đức :D

cái capchatyper của a cũng chú ý hã Đức :D

nói thế thôi - chém đó ;)) làm gì có mod vào - trừ khi spam quá nhanh và phát hiện spam trong topic à :binhsua44: post cho nó oai - chính xác hơn là kolo à - vì captrachea là dự án Qlink à

nói thế thôi - chém đó ;)) làm gì có mod vào - trừ khi spam quá nhanh và phát hiện spam trong topic à :binhsua44: post cho nó oai - chính xác hơn là kolo à - vì captrachea là dự án Qlink à
qlink.Kệ nó.Gởi $ về quan trọng.=)).mà e ra YH a cái nhé.A cần e giúp

AI LÃNH TIỀN REF báo cáo danh sách cho ae yên tâm nào :D:binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,602
Latest member
Buky