Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
Hôm nay nó bắt lỗi mistake kinh quá, anh em cho hỏi có phải gõ phân biệt HOA - THƯỜNG không?

tiền làm acc chính còn chưa pay xong hết lấy đâu trả tiền ref:(
chết chết :D..đang gởi mail nè.Chờ nó gởi nè.Chán quá:D

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:05 PM ----------

Hôm nay nó bắt lỗi mistake kinh quá, anh em cho hỏi có phải gõ phân biệt HOA - THƯỜNG không?
có chứ :D:binhsua33:

Mega đang trở nên ngày càng khó tính. Code dài, rate bắt đầu giảm - hệ quả của cầu lớn hơn cung. Rồi một ngày nào đó cũng giống Kolo thôi, Pix thì điều đấy đã là quá rõ.

Mega đang trở nên ngày càng khó tính. Code dài, rate bắt đầu giảm - hệ quả của cầu lớn hơn cung. Rồi một ngày nào đó cũng giống Kolo thôi, Pix thì điều đấy đã là quá rõ.
cũng đã dự đoán trước tình hình,mong sao đừng dở chứng sớm thì có mà húp cháo như kolo,qlink,giờ là pix:(

cũng đã dự đoán trước tình hình,mong sao đừng dở chứng sớm thì có mà húp cháo như kolo,qlink,giờ là pix:(
capcha hết thời rồi wá.Đang theo ông chơi cákiếm nè.K pek đc k :D

Nói chung không thể nào hết thời được, trừ khi thế giới này không có Internet nữa. Không captcha thì cũng còn có những hình thức bảo mật khác cho anh em ta chiến. Tuy nhiên mình thấy những trang tuyển người gõ một cách hạn chế như CaptchaTyper có vẻ về lâu dài sẽ ổn hơn.

ac bị ban nhưng đủ 3 $ thì nó có pay ko ta,chứ đã ko pay hàng ngày,theo tuần,thì xách dép chạy
chắc là được pay thui.tuần trước 2acc bị banded đủ min pay đc pay nè.còn 1 acc nữa được 2.7$ cũng bị band,hix,tiếc hùi hụi :binhsua32:

mìn hỏi câu ngu xíu :D,mega có cho cheat hem bà con :''>

Nó không cho cheat đâu . Trừ khi ...........................nếu muốn thì ................

có ai DKY tren megatyper được ko nhỉ . sao mình toàn bị "WRONG IMAGE CODE"
và login web ko được vậy trời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29