Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
$ vẫn chưa về.Chán quá :(

load j mà đánh k ngon j cả.chán

---------- Post added at 05:58 AM ---------- Previous post was at 05:57 AM ----------

mìnhl là newibe. cho mình hỏi là mình đã đủ minpay , bây giờl làm thế nào để đươc pay
3$ nhé bác. 1DDJ thì nhanh hơn.:)) =)):binhsua36:

load j mà đánh k ngon j cả.chán

---------- Post added at 05:58 AM ---------- Previous post was at 05:57 AM ----------

3$ nhé bác. 1DDJ thì nhanh hơn.:)) =)):binhsua36:

là sao bạn, acc của mình đã được 3.5$, làm thế nào để nó pay vao LR

Phải chi mà nó pay như thằng kolo nhỉ?

là sao bạn, acc của mình đã được 3.5$, làm thế nào để nó pay vao LR
Đánh lên 4-5$ thì càng tốt, mà 3$ cũng được, vẫn có thể pay. Dưới 3$ mà bị baned vĩnh viễn thì mất trắng, trên 3$ mà bị baned vĩnh viễn thì vẫn được pay nhé (Đau nhất là 2,9$ thì bị nó khóa vĩnh viễn :D )

Đánh lên 4-5$ thì càng tốt, mà 3$ cũng được, vẫn có thể pay. Dưới 3$ mà bị baned vĩnh viễn thì mất trắng, trên 3$ mà bị baned vĩnh viễn thì vẫn được pay nhé (Đau nhất là 2,9$ thì bị nó khóa vĩnh viễn :D )
ọc ? cứ gõ đúg rule bít năm tháng nào mà baned mà lo ?

tình hình là em vừa bị nó rule. Vào thấy hiện ra thông báo sau Your account has been permanently suspended. Reason: misuse. Vậy là bi banned lun rồi đó hả/ hjx. Mà MEGA bi h gõ 2 chữ ak, không còn chứ như trước kia ak:((

ọc ? cứ gõ đúg rule bít năm tháng nào mà baned mà lo ?
Bạn ấy là newbie nên có thể chưa biết :D

---------- Post added at 09:50 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

mega đang ngày càng khó ăn đầu tiên là giảm rate, bây giờ thì toàn code dài:binhsua32:

Mega mới tồn tại được 4 tháng mà đã như thế này rồi, không biết 4 tháng sau sẽ thế nào. Chắc giống Kolo wa' :binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week