Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
đúng rồi, mình cũng vừa dùng acc cũ xem lại, đúng là vậy rồi, Help => Guide => kéo xuống dưới , rate từ 0.4 đến 0.65$, chuẩn bị chuyển nhà thôi :binhsua36:

vẫn 0.75 à - xuống lúc nào - mà làm gì kòn nhà nào nữa =)) kolo chắc

đúng rồi, mình cũng vừa dùng acc cũ xem lại, đúng là vậy rồi, Help => Guide => kéo xuống dưới , rate từ 0.4 đến 0.65$, chuẩn bị chuyển nhà thôi :binhsua36:
the thj bAc chuyen qua kolo sog dj hehehe.. :D:D...

Tuần này lại tiền về chậm rồi - thứ 6 mới về nhé anh em =)) .... rate cao hơn cái rate mà tôi tính ở # 1 rồi =)) ai đánh thằng này nó lâu thì hiểu nhé ......

capchatyper kìa, .............. sống về đêm :hihi:
capchatyper nói z chứ ko dễ ăn như pác tưởng âu nhé? mình vẫn thấy mega là nhất ? mà nếu có trang nào gõ ko cần phân biệt hoa thường thì pm mình với ? gét nhất là phân biệt hoa thường ? haizzzz

Cái bảng rate đó là nó lúc mới mở ở thị trường châu âu nên rate như vậy. Qua chấu á phải khác chứ lương như vậy ai làm....

hoc rule

Minh go can than lam ma sao hom nay tu sai nhieu hon luc truoc vay?
Co phai megatyers bi loi khong, go the nao cung bi sai nhieu va cho di hoc rule vi loi mistake
co ai co loi go sai nhieu trong hom nay khong?

mega bi giờ nó kiểm tra chặt chẽ hơn r bác
rate tui lúc trước 96>97
giờ chỉ 95>96 :binhsua48:

Last edited by a moderator:
mega bi giờ nó kiểm tra chặt chẽ hơn r bác
rate tui lúc trước 96>97
giờ chỉ 95>96 :binhsua48:

1% mà than thở ghê thê =)). 10% chắc bác tự sát quá :))

Các bác cho em hỏi dạo này đang gõ mà sao hay bị Rule quá, mặc dù em gõ đúng 90% và cũng ko làm gì sai luật. Nó khóa tạm vài phút là mở. Ko hiểu bị gì, hầu như lần nào gõ cũng bị ?

Các bác cho em hỏi dạo này đang gõ mà sao hay bị Rule quá, mặc dù em gõ đúng 90% và cũng ko làm gì sai luật. Nó khóa tạm vài phút là mở. Ko hiểu bị gì, hầu như lần nào gõ cũng bị ?

90% rule là đúng rồi :)),mình 96 còn rule forever nữa mà :))

giờ nó kiểm tra lỗi gắt lắm,nhấn ESC bao nhiêu lần cũng tính bấy nhiêu lần sai

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain