Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
sao $ mình chưa về ta.Ai cùng cảnh ngộ k nè :(

Các bác cho em hỏi dạo này đang gõ mà sao hay bị Rule quá, mặc dù em gõ đúng 90% và cũng ko làm gì sai luật. Nó khóa tạm vài phút là mở. Ko hiểu bị gì, hầu như lần nào gõ cũng bị ?

chắc là gõ 1 chữ hay không phân biệt hoa thường rồi đó, vì sau khi update thì giờ rule nó chặt lắm, gõ 1 chữ là đie chắc :m131:

ai gởi mail nó gởi $ vào giúp e cái mấy Pro :))

Hệ thống baned random à. Nhưng đi baned lại lấy lý do 1 chữ hoa thường càng ngày càng giống pix. Có đứa bạn bị forever 2acc gõ đàng hoàng....

Mọi người ơi em là ref nhưng 1 số bạn không làm việc nên không có tiền vậy xóa các bạn ý đi ntn

Mega giờ không đăng kí mới được, xóa đi làm gì phí bác, mà cũng không xóa được đâu. Đơn giản là bác đem acc đó người khác làm thôi chứ có gì đâu nhờ :binhsua48:

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:51 PM ----------

ế, đăng kí lại được mega rồi nè

Cái bảng rate đó là nó lúc mới mở ở thị trường châu âu nên rate như vậy. Qua chấu á phải khác chứ lương như vậy ai làm....
Cái này ở châu Âu người ta đâu có làm, chỉ những nước đang phát triển, thu nhập thấp mới phải làm thôi, chủ yếu là châu Á.

cho em hỏi là mỗi ạc có 5 $ nhưng mà bị band thì có pay ko vậy ? em mới bị band

Please note that in all e-mails from Liberty Reserve we will:
1. Always address you by your first name.
2. Never send you any links or attached files.
3. Never ask you to send us your password and/or login PIN.
=============================================================

Dear Tin,

You have received a payment to your account U2131215 (hoangtin):

Date: 5/28/2012 7:03 PM
Batch: 96958945
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $8.78
Memo: Marketing Fee

Thank you.

$ về nhé

---------- Post added at 02:12 AM ---------- Previous post was at 02:11 AM ----------

mình là newbie . cho mình hỏi là acc dky trên mega và acc ĐÓ loging làm trên PROTYPER đựoc ko nhỉ

được bạn a````````````````

buồn ghê, tuần này mình gõ không đủ min code do đầu tuần mega pay chậm tưởng scam nên ít đánh.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week