Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
mỉnh dùng invicode của người khác cho nhiều acc dc ko bạn
nếu muốn được pay đều thì đăng ký riền lẻ nhé - và theo invicode làm gì - cheat ref không pay tiền ref nữa đâu - mega khôn rồi à - sang sever pro mà đăng ký nhé

nếu muốn được pay đều thì đăng ký riền lẻ nhé - và theo invicode làm gì - cheat ref không pay tiền ref nữa đâu - mega khôn rồi à - sang sever pro mà đăng ký nhé

mega giờ đã phát hiện được cheat rồi huh mấy bro? nếu bị phát hiện thì nick chủ bị ban vĩnh viễn hay sao? nick chủ mà cũng chiến thì tiền có được trả không?

mega giờ đã phát hiện được cheat rồi huh mấy bro? nếu bị phát hiện thì nick chủ bị ban vĩnh viễn hay sao? nick chủ mà cũng chiến thì tiền có được trả không?
nick thì chẳng sao cả - tiền ref không về thế thôi - pay ranom tiền ref đúng hơn =)) không nên ham hố cheat làm gì cả

vậy nếu mình dùng soft mà add id chủ và id ref gõ chung có sao không ta? lúc reg id đã reset modem để khác IP rồi, hihi.

"Your estimated balance will be put to zero each Monday at 1:00am server time. If you want to get paid on that Monday, you need to reach the minimum limit of $3.00USD by that time, otherwise the payment will be done the next Monday"

các bác cho hỏi nvầy có fải là sau 1 tuần mà account chưa reach tới 3$ thì nó sẽ reset về 0 ko?

cho mình hỏi ko thể tạo nhiều id = 1 LR dc ah

cho mình hỏi thêm 1 câu, hiện tại mega đã chỉnh sửa rate, vậy thì tiền sẽ được tính đúng theo từng rate hay vẫn tính theo cách cũ lấy số code đúng x (~ 0.9)?

cho mình hỏi thêm 1 câu, hiện tại mega đã chỉnh sửa rate, vậy thì tiền sẽ được tính đúng theo từng rate hay vẫn tính theo cách cũ lấy số code đúng x (~ 0.9)?

đã trở về rate cũ à - và pay rất đều - không phải dùng công thức của tôi đâu nữa nhé ;)) cái đấy chỉ áp dụng lúc trước nó bị điên điên mà đc pay à

"Your estimated balance will be put to zero each Monday at 1:00am server time. If you want to get paid on that Monday, you need to reach the minimum limit of $3.00USD by that time, otherwise the payment will be done the next Monday"

các bác cho hỏi nvầy có fải là sau 1 tuần mà account chưa reach tới 3$ thì nó sẽ reset về 0 ko?

làm j có, để bình thường gõ đều là nó cộng dồn vào thôi

thay co tien Ref roj... ma kiem tra LR chua co tjen la sao troj :(...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week