Ask Mem mới có chút câu hỏi

jln1

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hi ace, e là newbie với PTU, Trước đây toàn down phim thui. Loanh quanh 4rum thấy dạo nài PTU đang gặp nhìu khó khăn với hostling, nhất là HF. Em có một số câu hỏi mong mọi người giải đáp thắc mắc:
+ Em ở us, down thì nhanh nhưng up thì lâu vãi luôn. Lên google search có dịch vụ IT nào up nhanh không thì không có cái nào cả. Có thằng verizon là nhanh mà mắc khủng luôn. Em mới biết dc có VPS windowns cho dân PTU vì thằng nài máy mạnh và tốc độ up cực khủng luôn. Cho em hỏi có ai dùng wa chưa và up speed mà ae thấy cao nhất là bao nhiêu? nên mua wa bọn ở vn hay tìm chỗ nào ở us mà thuê.
+ Ae thường dùng tiền mình mua acc hay dùng cc chùa?
+ Có phải bây giờ, up movies dạo nài rất khó khăn hok vì bị Hollywood nó kiện bản quyền từ các hosting? mà nếu bị phát hiện là bị suspend acc? Em thì vốn tiếng anh có nhìu vì gọi dt lên năn nỉ nhìu chỗ như amz và ebay hay bank để đòi tiền và appeal ( thua thằng PP) Vậy việc down phim về, unrar rùi rar lại và đổi MD5 hay đặt pass cho link có tránh dc hok?
+ Hiện nài cái PTU đa số kiếm tiền wa upload những j?

Hiện có ai đang cần nhân lực cho PTU không, cho em thử sức với ^^ . Mong mọi người chỉ bảo.

Last edited by a moderator:

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
newbie thì nên tìm 1 hội nào đó để học kinh nghiệm chiến , chưa cần làm nhiều đến nỗi phải sd host leech. Và chỉ có thằng hotfile là suppend accout thôi , chứ mấy hosting khác vẫn bt. mà bạn bên US sao viết tiếng Anh sai nhiều thế nhẫy :D:D

newbie thì nên tìm 1 hội nào đó để học kinh nghiệm chiến , chưa cần làm nhiều đến nỗi phải sd host leech. Và chỉ có thằng hotfile là suppend accout thôi , chứ mấy hosting khác vẫn bt. mà bạn bên US sao viết tiếng Anh sai nhiều thế nhẫy :D:D

hehe, viết chính tả sai thì tv mình còn sai. Tiếng Anh thì mình cg thua với việc viết essay vì thg viết trên word. Có gì nó gạch đỏ dưới. Cho mình hỏi có group PTU nào hok? mình hok thấy group nào wanh đây :-S

quyennguyen

Senior
Reactions
632
MR
0.000
Chat with me via Skype
his, cái thằng PTU này chơi mất thời gian vãi chết- mình cũng tập chơi 1 lần, nhưng được thời gian đầu mệt gần chết, nên từ giã nó luôn

5box

Newbie
Reactions
718
MR
0.000
những uploader pro thì có thể kiếm rất nhiều đấy bạn. PTU đòi hỏi kiên nhẫn thật sự. Newbie gặp khó khăn cũng phải

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week