HYIP Mexeer - Lãi giờ

Nản

Nó ko trả lời à

Lúc đầu thấy nhiệt tình lắm mà :(

Là site Not licensed thì ban đầu nó phải nhiệt tình chứ viking88hp, ko thì làm sao nó dụ được dep, nãy định cmt mà có bạn kia cmt nói ko script rồi nên mình thôi

Khuyên viking88hp và các bạn khác khi chơi site hourly ít nhất cũng phải hóng có script, ssl mấy thứ cơ bản mới chơi. Vì với mấy cái chi phí đó kéo rộng khoảng cách fast hơn, fast sớm quá có khi nó còn lỗ luôn vì còn chi phí làm site, nên kiểu gì cũng phải chạy thêm 1 thời gian để câu dep và quảng cáo site. Lâu lâu cũng có site Licensed fast ngay do dep quá nhiệt, hoặc admin quá nhát đòn hay là muốn ăn dày. Nhưng kéo dài được bao lâu thì giảm được rủi ro bấy lâu. Khoảng cách chi phí này khá là quan trọng đấy

Còn những site admin ko đầu tư thế này, rất khó có thể đoán được nó sẽ scam khi nào, vì mấy chục xu bỏ túi nó cũng có thể bùng được rồi. Mà 1 khi ko phải vấn đề về tiền đầu tư bỏ ra để ghìm chân Admin lại thì chúng ta chỉ còn hi vọng vào lương tâm Admin, mà cái này thì quá bấp bênh, phải ko? Chia buồn nhé :(

Chắc nhằm Fake tên miền Mexeer.com :) chuyển thành .biz :)
Tốt nhất theo mình thì anh em đừng có chơi Houly, phải tìm hiểu như bạn @thachthao nói ấy.
Nhìn cái logo của thằng .biz là đã thấy bít rồi :)

có người được pay rùi , mình pay sau :( canh nó online là kể khổ ngay :(
Tí thấy nó online pm nó hộ cái acc acokhoi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week