Michiyo Phạm Ngà: Trai Việt ít hiểu biết, non kém sex

Vớ vẩn qua đó thì qua luôn đi về phát ngôn lung tung. Thế sao ko bảo "Sao trai thế giới ko ai cũng như ai "luôn đi. Mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh. Bảo con trai nhật thế có biết mấy thằng đó khổ thế nào ko? Đi làm sớm về muộn, đi thì 3-4h sáng về thì 8-9h tối. ko ai muốn là ng về đầu tiên. Gục chết trên bàn làm việc là bình thường.
Còn nữ nhật: Có nhiều nữ tiến sĩ , lấy chồng xong nguyện ở nhà ko đi làm để lo cho gia đình => phí đi 1 nhân tài + họ ở nhà sẽ nhàm chán. Theo suy nghĩ của họ, chồng để vợ đi làm => ko có khả năng nuôi vợ => nhục !
còn trai việt, lười làm hả ? chắc bỏ qua ae ta rồi :))

tiêu chuẩn đặt ra tóm tắt như sau : :binhsua58:
+ Tương đối nhiều tiền nhưng không nghèo quá :binhsua31:
+ ga lăng nhưng ko lăng nhăng :binhsua137:
+ thân thể cường tráng đô con nhưng phải sạch sẽ gọn gàng:binhsua101:
+ Ku to hoặc tương đối to và gân guốc :binhsua49:
+ chơi dai theo yêu cầu :binhsua37:
+ Đọc truyện heo nhiều,biết nhiều tư thế:binhsua24:
+ Biết lau nhà rửa chén....nói chung là chăm chỉ:binhsua136:
+ Thích gì chiều nấy....chán thì bàn nhau chia tay:binhsua164:
+ Còn gì bổ sung sau :binhsua146:

Với đà này, forum MMO chắc sắp biến thành liên xô chống mỹ phiên bản 2 rồi. :m194:

ko nghe cave kể chuyện ko nghe nghiện trình bay ko nghe say chém gió

từ nay phải lo kiếm nhiều tiền rồi đi tập thể hinh,luyện ku,đọc truyện heo,xem phim heo,tập galang....tu thân lại thôi :m066:
Chả biết tu luyện thế có nổi vào tầm ngắm ko haha! Thật nhiều ông bố rất chán ở nhà mình là no1 ko ai được cãi ko đc thế này thế kia rất chán!

gặp mình mình déo cho mà tét mu luon chứ ở đó nói nhảm, chấc gặp mấy thằng không bjt éo rùi nghĩ ai cũng thế ah? gặp anh anh đâm cho mà banh tử cung chứ ở đó nhảm...

gặp mình mình déo cho mà tét mu luon chứ ở đó nói nhảm, chấc gặp mấy thằng không bjt éo rùi nghĩ ai cũng thế ah? gặp anh anh đâm cho mà banh tử cung chứ ở đó nhảm...
Bác có bức xúc cũng ko nên dùng từ như thế, nhìn vào ngta lại bảo ko có văn minh.

đệch bố, nói câu như shit, mấy thằng Nhật Bổn bệnh hoạn thì tất nhiên sex và tình dục phải mạnh và thâm thúy hơn VN là chắc rồi, đệch bố nó cả thế giới đều biệt mấy cái thèng Nhật bổn là mấy cái thằng bệnh vãi, bảo tồn trào lưu phim sex, tình dục, cưỡng hiếp, hiếp dâm đầy đường. Cứ về VN là phán thế này thế nọ, bố mày mà gặp thì thôi nhé con...:binhsua146: bố phang xong bố vứt ra ngoài đường cho thiên hạ nó xem, xem lần sau dám kêu người VN thế này thế nọ không, con này theo mịa mấy cái thằng Nhật bổn bệnh hoạn mịa rồi :binhsua146:

nói trai việt non kém sex thì hơi bị nhầm
có ai mà ko xem liên xô chống mỹ chứ :binhsua146:

từ nay phải lo kiếm nhiều tiền rồi đi tập thể hinh,luyện ku,đọc truyện heo,xem phim heo,tập galang....tu thân lại thôi :m066:

bác không lo kiếm tiền thì lấy đâu tiền mà chơi nó, mấy con này, không có tiền thì đó mà nó cho bác chơi. bác ráng kiếm tiền mua thêm cho em nó 1 con chim giả nữa, hỗ trợ 50-50 heeee

mà con này chắc cũng đĩ ở nhật chứ làm éo gì , hàng này chơi thêm bẩn ku :binhsua146::binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week