Miễn phí 1 tháng Captcha Decoder, mời anh em test giúp

capcha decode là sao b? Server tự đọc ký tự từ ảnh à. Hay con người làm. Giải đc đc capcha phân loại ảnh xe hơi của gg k b

Cậu gửi image lên , Server tớ tự giải xong trả về text. Còn loại xe hơi thì cái đó là V2 rồi cậu :( bên tớ chỉ giải đc V1 thôi. Hix V2 chưa giải xong thì nó đã ra Invisible rồi :(

Cậu có thể làm 1 trang online để test không? Mình không muốn đăng ký linh tinh khi mà chả biết nó hiệu qua không. Ví dụ: http://api.aioseoservice.com/in.php thì cậu thêm google-invisible-captcha để người dùng test thử 1 cách dễ dàng thay vì api key

Có demo không cần đăng ký rồi cậu: http://api.aioseoservice.com/demo.php

P/s: Tớ chưa nghiên cứu được Recaptcha với form upload sử dụng enctype= multipart/form-data nên tạm để 10 captcha / ngày

Bên mình đang có ý định làm giả lập để kết hợp với GSA CB khi đó có thể support cho các bác chạy tools SEO. Không biết các bác có nhu cầu không vậy? Khi đó các bác có thể dùng dịch vụ bên mình cho tool Scrapebox, GSA, Senuke, Demon, No Hand...

thêm thanh toán paypal hoặc bank đi bạn ơi

Hì, hiện tại ít người mua nên mình chưa làm auto Bank được :D Bank thì paid tay thôi cậu :D có gì ủng hộ tớ nha :D
oki, chắc chắn rồi c :D

Choose Plan: 2000 Captchas/Hours - 5 USD/Month.
Nghĩa là sao bạn, có phải là 2000 Captchas trên giờ, mỗi 1 tháng trả 5 USD nếu vậy thì giá quá rẻ rồi.
thấy có gì đó sai sai, chắc là 2000 Captchas thì mất 5 USD

Nghĩa là sao bạn, có phải là 2000 Captchas trên giờ, mỗi 1 tháng trả 5 USD nếu vậy thì giá quá rẻ rồi.
bác ấy tự decode không phải đẩy cho capcher nên mới có giá đó bạn

Mỗi giờ được 2k captcha đó cậu :D 1 ngày được 48k ,1 tháng thì 1.440.000 captcha = 5$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week