Miễn phí vĩnh viễn tất cả soft captcha của BubuTeam

Status
Not open for further replies.
Bác Vina, XD giờ ở nơi đâu =))

lão này chưa ra soft thu phí mà bị vầy nên ghen ăn tức ở thì phải? bảo đảm XD vẫn sẽ như bình thường thôi... bác chẳng giật được fan nào từ soft này đâu :binhsua140:

Đã Free rồi thì ST bày tỏ ý kiến muốn vọc rõ nguyên nhân đâu có sao đâu ;))

Có phí phản ứng cũng có lý, Giờ FREE cũng vẫn phản ứng ===================> rõ ràng là có nguyên nhân khác ;))

Vụ này hay nha :))

Đã Free rồi thì ST bày tỏ ý kiến muốn vọc rõ nguyên nhân đâu có sao đâu ;))

Có phí phản ứng cũng có lý, Giờ FREE cũng vẫn phản ứng ===================> rõ ràng là có nguyên nhân khác ;))

Vụ này hay nha :))
mún vọc thì ngậm miệng lại mà làm
có cái gì thì có proof rồi nói

Bác Vina, XD giờ ở nơi đâu =))
Bạn biết tại sao bạn Xuan Duc và đặc biệt là anh Vina captcha và bubuteam ko bao giờ đụng chạm với nhau ko, thậm chí a vina captcha còn đi nhậu bên ngoài với nhóm và share cho rất nhiều đồ án. Vì sao?vì bubu chưa bao giờ chơi xấu ai, thậm chí có những soft trên diễn đàn gặp vấn đề về bảo mật mình đều pm riêng và có thảo luận với họ và vì họ là người lớn :) nhìn lên danh sách thanks đi songthan, có cả bro XuanDuc kìa :)

Last edited by a moderator:
Hix, mình đã nóng tính, ko ngờ bác tũn lại còn nóng hơn, sao lại share source e nó thế, e nó còn non và còn xanh, dùng vài lời nhẹ nhàng chữi vào mặt e nó là được rồi. Cứ để e nó mơ mộng về cái tóp đầu xè pít của e nó mà sống qua ngày chứ. Cậu làm vậy e nó lại cứ tìm bubu mà cắn nữa thì mệt, nhứt hết cả "ấy"....

VINA, XD, BUBU Là 1 nhóm ak` @@, ở đời nhiều chuyện lạ, kinh nghiệm sống của ST còn non nớt quá ;))

trước giờ cap vina, xong qua st, mà giờ nghe st comment thấy hại não thiệt. :binhsua48:

thằng *** st này mâm nào cũng có nó, banned mịa nó đi, người ta share miễn phí thì tốt cho mọi người còn thích đâm chọc :binhsua129:

=)) thế bác crack cái soft của ST rồi share lên cho ae là chuẩn :binhsua144:

Bạn nhầm rồi, mình là Clicker cư ngụ ở "Xóm nhà lá" ^^!

VINA, XD, BUBU Là 1 nhóm ak` @@, ở đời nhiều chuyện lạ, kinh nghiệm sống của ST còn non nớt quá ;))

YY___YY mình khuyên bạn .... vâng khuyên anh luôn, vì biết chắc lớn tuổi hơn mình ...

đừng nói nữa, càng nói càng sa vào sai lầm ^^ ...

như vậy lại càng ko ưa nhau, mệt lắm ^^ ...

Cracker và UG ko phải là người dễ chọc ghẹo đâu ^^!
Chuẩn ko phải chỉnh. Việc ai nấy làm, chọc nhau làm gì. Chỉ có ngu mới đi chọc vào đất người khác đúng ko bợn ST.

Bubu nói miễn phí là miễn phí, bàn luận chi nhiều cho nó mệt. Free thì cứ dùng đi có mất mát gì mà sợ, thay mặt cho ae group ktonline1712 cám ơn Bubu. Gặp được thiết hữu rồi...

bác này đi sau không biết khiêm tốn xíu mà mạnh miệng thế... thế bác biết ngày xưa mà không có XĐ thì captcha Việt Nam thế nào không? bác có biết còn 1 thằng thạc sĩ gì nữa cũng mạnh miệng giống bác chế soft riêng cho team rồi giờ biến mất tiêu rồi không?... không biết thì nên im lặng chút bác àh... bị cả thiên hạ ném đá cho thì khổ lắm... khi đó xây biệt thự còn dư đem đi xây nhà tù luôn thì khổ... :binhsua140:

Bubu nói miễn phí là miễn phí, bàn luận chi nhiều cho nó mệt. Free thì cứ dùng đi có mất mát gì mà sợ, thay mặt cho ae group ktonline1712 cám ơn Bubu. Gặp được thiết hữu rồi...

Vậy bợn nghĩ bỏ công sức support, rồi free để làm gì và được gì :))

Bợn nghĩ những soft asian, xiao nhận add nick free là để làm gì và được gì :))

Nói với bợn là họ k rảnh đâu nhá =))

Chỉ dân trong nghề mới hiểu ;))

P/S: ngày chán nên thích châm chọt cho đời bớt nhạt ;))

Hôm bữa bác sóng thần làm cái số đặc biệt dụ a/e, giờ làm soft captcha mà cũng đâm chọt người #, tui ko bik mọi người nghĩ sao về soft của bác, nhưng khuyên bác có chút tài năng thì nên hoàn thiện mình đừng làm những trò này để a/e ghét thêm thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week