minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
đào đc nhưng ko ăn thua đến tầm 8 9h tối là suspend ngay

mình cần live đủ 1 ngày thôi . Acc mình live đủ 1 ngày nhé . Có khi 2 ngày mới sus lận . H nó chặn rồi kb đào ntn @@

mình cần live đủ 1 ngày thôi . Acc mình live đủ 1 ngày nhé . Có khi 2 ngày mới sus lận . H nó chặn rồi kb đào ntn @@
đó là b ko đào coin b đào cứ đến tầm 8 9h tối là die nhé =))

CO NGUON THE CUNG, TUAN 10-12 CAI, BAC NAO REG DC GOOGLE HOAC AMZ PM EM HOP TAC. THANKS

có bác nào mở port đào coin được vps vultr không ? Reg được limit 10 vps 24 core đây . Hoặc ai có tut reg amz unlimited thì inbox trao đổi cái
amz reg chỉ 2 region làm ăn đc gì ko ta

https://monero.crypto-pool.fr/#

Có ai đào bên này chưa nhỉ ? Bữa thấy có bác nào đào ý. Cái này thêm ví ntn vậy các bác @@. Thấy có phần simplewallet nó tự tạo ví. xong rồi làm sao vào cái ví đó bằng trang nào vậy các bác

CÓ BÁC NÀO BIẾT CÁCH ĐĂNG KÝ THẺ ẢO KHÔNG BỊ GIỚI HẠN 2 VÙNG KO Ạ, AI BIẾT PM EM NHE, EM CÓ NGUỒN THẺ CỨNG VÀ ẢO

Cho mình hỏi amz reg lúc đầu mặc định đều là 0 đúng không nhỉ? Sau một thời gian nó mới unlock cho mình đúng ko ạ? hay ngay khi có mail báo reg thành công 100% vào xem là có ngay ạ?

Cho mình hỏi amz reg lúc đầu mặc định đều là 0 đúng không nhỉ? Sau một thời gian nó mới unlock cho mình đúng ko ạ? hay ngay khi có mail báo reg thành công 100% vào xem là có ngay ạ?
Nó nói là sau tầm 2 tiếng thì sẽ có, cứ đợi đi ko hold là nó sẽ unlock thôi

Cần mua code auto tạo vps full region. Tạo tay nhọc quá
dạy reg full region đi có cả tool tạo vps lẫn seting luôn =))

ai chỉ mình cách tạo vps nhanh với setup tôol nhanh đc k. Mình chỉ reg amz. gg thì mình chịu. Tỉ lệ đc thấp quá.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back