minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
set tay 5acc hết có 20-30p thôi. Mà quan trọng thẻ ảo tụi nó reg là thẻ gì ý nhỉ bác?
hự, set tay 5 acc, ko dùng tool, mà có 20-30p, vậy trung bình 1 acc là mất nhiều nhất 6p, @@
bá đạo quá @@

Hỏi ngu cái. Amz trừ 1 $ thì bao giờ nó trả. Acc suspend rồi nó có trả nữa ko
Acc kiểu gì cũng trả hết, nếu thích nhanh thì contact chửi nó (nói thật nghiêm túc) là "tại sao lại suspen acc của tao, ko cho tao xài thì trả tiền cho tao, ảnh hưởng việc của tao có biết ko?" nó sẽ trả trong 24h, đã test rất nhiều khi làm với thẻ của vpbank, nó trả xong chuyển tiền qua card khác chiến tiếp, mà giờ vpbank fix lâu rồi.

Acc kiểu gì cũng trả hết, nếu thích nhanh thì contact chửi nó (nói thật nghiêm túc) là "tại sao lại suspen acc của tao, ko cho tao xài thì trả tiền cho tao, ảnh hưởng việc của tao có biết ko?" nó sẽ trả trong 24h, đã test rất nhiều khi làm với thẻ của vpbank, nó trả xong chuyển tiền qua card khác chiến tiếp, mà giờ vpbank fix lâu rồi.
Mod lại tái xuất rồi,có TUT gì hay gợi ý AE forum đi :p Nói vu vơ cái gì đó kích thích sự tò mò của AE ấy :v

mấy thẻ debit vn chắc nó blacklist hết r bác nhỉ :D:D:D

mấy thẻ debit vn chắc nó blacklist hết r bác nhỉ :D:D:D
Còn, đầy :D
Mod lại tái xuất rồi,có TUT gì hay gợi ý AE forum đi :p Nói vu vơ cái gì đó kích thích sự tò mò của AE ấy :v
Đói thấy mụ nội nè chứ bật mí gì :D

ae ơi cho mìmnh hỏi tí, đang chạy vài vps cộng lại phải tầm 4kH/s mà sao trong minergate hiện ~2k-3k thôi nhỉ, khi thì nhảy xuống 1k, khi thì lên 4k, @@

@ mình chạy ubuntu: 2 lệnh

sudo apt-get update && wget https://minergate.com/download/deb-cli -O minergate-cli.deb && sudo dpkg -i minergate-cli.deb

screen minergate-cli -user <email> -xmr <number of core>

Hashrate tụt ghê quá. Có biến gì chăng

chuyện gì đang xảy ra vậy anh em,

ae ơi cho mìmnh hỏi tí, đang chạy vài vps cộng lại phải tầm 4kH/s mà sao trong minergate hiện ~2k-3k thôi nhỉ, khi thì nhảy xuống 1k, khi thì lên 4k, @@

sudo apt-get update && wget https://minergate.com/download/deb-cli -O minergate-cli.deb && sudo dpkg -i minergate-cli.deb

Đào = CPU thì đừng tính theo lý thuyết, pool nào nó cũng lên xuống vậy thôi bạn ơi, ngay cả đào = trâu nó còn giao động mà.
chuyện gì đang xảy ra vậy anh em,
View attachment 95616
Hashrate tụt ghê quá. Có biến gì chăng
Pool minergate vừa bị ddos lúc 8h rưỡi, con janika mới xử lý, đâu lại vào đấy rồi.

Đào = CPU thì đừng tính theo lý thuyết, pool nào nó cũng lên xuống vậy thôi bạn ơi, ngay cả đào = trâu nó còn giao động mà.

Pool minergate vừa bị ddos lúc 8h rưỡi, con janika mới xử lý, đâu lại vào đấy rồi.
thấy bị ddos mail dọạ nó nó trả tiền ngay :D:D

Thánh đào bn vps mak đc 4kh/s za.
Mình đang ngáp gió với 500h/s/day nè :mad::(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week