minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
cùng sản lượng vps đào zcoin thấy lời hơn xmr mà sao nhiều bạn ko đào nhỉ :3

là cái này ha bạn, làm bài hướng dẫn cho anh em đào thử đi bạn

anh em cho hỏi tý, hôm qua test lại minergate được 1.5xmr định rút về sàn polo nhưng vào polo giờ nó có mình cái địa chỉ address ko có payment ID như trước nữa, vậy thì rút bên minergate chỉ điền mình payment address ko cần phải điền payment id đúng ko cả nhà.
hôm qua thấy bác trong top 10 mà sao chỉ có 1,5 xmr :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

xzc hay zec bác ơi. Zec thì còn ngon chứ xzc cũng thường thường thôi, giá trị còn thấp hơn xmr
sao lại so sánh giá bạn ơi, phải chung quy lại 1 ngày kiếm đc bao nhiu $ từ 2 cái để mình so sánh, mình đào xzc cũng lâu rồi, nhưng dạo này giá coin giảm hơi nhiều nên mình test thử bên xmr lại, cơ mà vẫn thấ y xzc đào lời hơn.

Sao bác AMZ khó tính vậy các bác, thẻ thật (Exim, ACB...), số đt mà toàn bị sus là sao. Cao nhân nào có thể giúp đỡ mình không. Tập tành kiếm tiền mà khổ và khó quá.

Sao bác AMZ khó tính vậy các bác, thẻ thật (Exim, ACB...), số đt mà toàn bị sus là sao. Cao nhân nào có thể giúp đỡ mình không. Tập tành kiếm tiền mà khổ và khó quá.
phải xuất ngoại thôi bác ak, vn khó lắm, xuất ngoại xuất ngoại

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week