minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Mọi người cho hỏi có nên tạo nhiều con 1core để đào k, ạc amz e nó k cho tạo mấy core khác :confused:
Tuỳ account nữa bạn
xem trong phần limit của từng region,nếu nó cho 2 cái t2 1 core thì bỏ đi bạn.

Attachments

130.9 KB · Views: 131
Last edited:
ec2-> limits bên menu bên trái.Đổi region trên topbar bên phải, đổi từng cái để xem.Hên hên nó mở hết thì 1 đêm ngủ dậy có vài triệu.

Tình hình Đào mỏ, ngày càng khó khăn nên mình có lập 1 group cho anh em thảo luận những tut không public, (chỉ dành cho những anh em có kinh nghiệm, yêu cầu,dùng facebook thật, show proof có tối thiểu 10XMR , và có tut hay,để được join)
Mọi người inbox mình proof và facebook để mình add.
Thanks anh em.
Link group:
https://www.facebook.com/groups/364830477250571
Xin gia nhập thôi chứ chả có Tut gì hay lắm , tại dạo này không reg thêm hàng AWS nên chả biết nó ra sao :p

các bác ơi, reg AWS với GGC có cần đổi IP không ạ. Em có 10 cái visa thật reg sao để nó không phát hiện ra mình là 1 người vậy

các bác ơi, reg AWS với GGC có cần đổi IP không ạ. Em có 10 cái visa thật reg sao để nó không phát hiện ra mình là 1 người vậy
thì bác phải làm cho nó nghĩ là 10 người reg thì mới ko sao =)), bác reg trên 1 IP thì khác gì tự thú :))

Tình hình Đào mỏ, ngày càng khó khăn nên mình có lập 1 group cho anh em thảo luận những tut không public, (chỉ dành cho những anh em có kinh nghiệm, yêu cầu,dùng facebook thật, show proof có tối thiểu 10XMR , và có tut hay,để được join)
Mọi người inbox mình proof và facebook để mình add.
Thanks anh em.
Link group:
https://www.facebook.com/groups/364830477250571
thả thính à, pro đào đc họ làm ko hết việc, hơi đâu đi share.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week