minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150

miumiu

Pre-verified
Reactions
40
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mn cho hỏi acc free này tạo đc mấy cái vps thế

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,507
MR
1.450
sao mình ver bằng sim vietnammobile nó ko gọi nhỉ, viettel thì ok, ngặt cái ver nhiều lần ko đc

PhucLzu12

Junior
Reactions
61
MR
0.000
hôm qua mình có comment tuning được tool đào cpuminer-multi của wolf tối ưu hơn so với tool của minergate, ông bạn POWERCOIN này có vào pm thì mình chỉ cho xong ném cho mình site reg vps mà ko có hướng dẫn gì. chịu luôn =]]
Tut nâng 1K H/s ổng cũng gạ hỏi mình, nhưng mình không chỉ, lý do là toàn hỏi mình chứ không có ý muốn thực sự trao đổi tut, dạng như rút kinh nghiệm xuơng máu người ta :oops:, sau đó thanh niên tìm được bằng một cách nào đấy quay lại dọa mình sẽ share lên Forum, làm như con nít không bằng :D

Last edited:

drakdragon02

Junior
Reactions
28
MR
0.630
hôm qua mình có comment tuning được tool đào cpuminer-multi của wolf tối ưu hơn so với tool của minergate, ông bạn POWERCOIN này có vào pm thì mình chỉ cho xong ném cho mình site reg vps mà ko có hướng dẫn gì. chịu luôn =]]
nguy hiễm vậy bác đó cũng ném cho mình 1 site :D tiện có giao lưu thì add fb e nhé :D

Tut nâng 1K H/s ổng cũng gạ hỏi mình, nhưng mình không chỉ, lý do là toàn hỏi mình chứ không có ý muốn thực sự trao đổi tut, dạng như rút kinh nghiệm xuơng máu người ta :oops:, sau đó thanh niên tìm được bằng một cách nào đấy quay lại dọa mình sẽ share lên Forum, làm như con nít không bằng :D
có chắc là tìm đc ko :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week