minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Em là newbie của forum, mấy bác cho em hỏi có pool đào scrip sha256 nào uy tín không? em có tìm hiểu nicehash nhưng không biết chỗ stratum sẻver cũng như quản lý coin mình đào dc. Trước giờ em toàn đào bằng script algo chứ chưa qua sha256.
Tiện thể bác nào kinh nghiệm tính giùm em với 7 THS thì ngày dc bao nhiêu $ . Cỡ trên dưới 30$ là mong đợi của em.
Thank you vinamilk :D:p:cool:

Blockchain qua nay ko nhận được 2FA SMS, ko thể login vào được. có ae nào bị như mình ko?:(
Mấy cái Web Wallet hay bị lỗi này nọ, tốt nhất là Download Bitcoin-Core hoặc Electrum để lưu trữ Bitcoin, ít bị lỗi. Lưu trữ bằng ví BTC trên PC còn có thế lấy Private key, riêng Web Wallet thì tùy ví, vả lại có trục trặc gì về giá cả lại Hold BTC người dùng, điển hình là Coinbase :p

SAO RÚT TIỀN HAI HÔM RỒI VẪN KHÔNG THẤY TIỀN VỀ, TIỀN THÌ MINERGATE NÓ TRỪ, NHƯNG KHÔNG THẤY HASH TRANSSER GÌ CẢ, GỪI SUPPORT 2 NGÀY LIÊN TIẾP KHÔNG THẤY TRẢ LỜI. CÓ BÁC NÀO BỊ GIỐNG EM KHÔNG?

Mấy cái Web Wallet hay bị lỗi này nọ, tốt nhất là Download Bitcoin-Core hoặc Electrum để lưu trữ Bitcoin, ít bị lỗi. Lưu trữ bằng ví BTC trên PC còn có thế lấy Private key, riêng Web Wallet thì tùy ví, vả lại có trục trặc gì về giá cả lại Hold BTC người dùng, điển hình là Coinbase :p
Chẳng qua là không tin tưởng cái SSD, HDD, bị hỏng mấy cái rồi nên có chút lo lo:D Định RAID mà con Dell Optiplex cùi mía ko cho phép:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week