Got Paid Mình bonus 0.5$ mỗi bạn cho tham gia Gain Money Fast.

Đăng ký lâu rùi mà nó ko thèm pay cho 1 ref của mình nữa, có người nhận đc, có người ko, bó tay :))

Dù sao cũng up lên cho thủ thớt

mình ref cho bạn rùi mà mình kiếm đủ 1.18$ rùi mà hk bik cách payout chỉ mình vs

so tien do la ban make dc tu ref hah visit vay, ban chu y nhe neu la kiem dc tu traffic thi min pay la 200$, con tu ref la 1$ va ban chi can them tk pay cua ban vao thui la ho se auto check va pay cho ban, chu ban k can phai request.

thế này thì bạn biết sao đc đứa nào ref =))

nghe nói cái này nó chỉ trả cho mình khi mình kiếm dc rè thôi. Còn khi mình đủ min pay thì nó scam không trả cho mình đâu.

nghe ai nói thế. 200$ thì tính ra cũng phải 3k4 unique visit nhá. site mới ra dc từng đó đâu phải dễ. cậu có proof site scam ko trả tiền ko? có thì post cho anh em còn biết. ko có thì đừng có suy đoán linh tinh nhá :)

nghe ai nói thế. 200$ thì tính ra cũng phải 3k4 unique visit nhá. site mới ra dc từng đó đâu phải dễ. cậu có proof site scam ko trả tiền ko? có thì post cho anh em còn biết. ko có thì đừng có suy đoán linh tinh nhá :)

tôi nghe thấy mấy tụi nước ngoài mấy trang khác nói là nó chỉ trả khi kiếm rè thôi. Đến khi min pay thì nó không trả . Mà không biết thực hư thế nào. Mà tôi search nhiều trang rồi. không thấy đứa nào có proof đến min pay hết. Mong là nó đừng scam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week