Other Mình Cần Nhiều Bạn Hợp Tác Chiến GOMEZ lâu dài với mình!

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype
Các bạn làm ref cho mình, khi nào có proof mình sẽ ref back lại cho các bạn 95%, kể cả khi các bạn active mình được $1, mình gửi lại mỗi bạn tiền active là $0.95, tức là bạn sẽ thu lợi nhuận thêm khi làm ref của mình, cả 2 cùng có lợi!

Các bạn đồng ý chiến lâu dài với mình thì đăng ký theo banner dưới đây hen:

Đăng ký ---> Đăng nhập ---> Download tools 22.1 MB --> add Username các bạn vào ---> Treo pc thôi!

Thanks các bạn! :D
Các bạn để lại username mình biết nha!

Last edited by a moderator:
ít lắm bạn, nhưng kệ nó, tham gia hợp tác còn hơn không, các bạn nghĩ xem đúng không, tiền ít nên mới yên tâm :D

---------- Post added at 09:50 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

1 tháng tầm $10 nếu pc on nhiều, cỡ đó!

DannyTuan

Verified
Reactions
2,053
MR
0.021
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Cái này mình treo nhiều rồi mà đâu có đc đâu bác.
Em treo trung bình 18h/ngày. Sau 7Ngày thì đc active. Tiếp tục chạy tròn tháng là 2,3$. Min pay 5$ thì phải.

Chủ thớt trả lời thử xem sao. Nếu mà trung bình 18h/ngày. Sau 7Ngày thì đc active. Tiếp tục chạy tròn tháng là 2,3$ thì topic này chắc zô thùng rác là vừa :binhsua156:

Tình hình là chạy từ đầu tháng tới giờ (Cái này reset theo tháng). Tháng trước 2,3$ không biết nó pay chưa mà trong PP ko nhận đc đồng nào. Qua ngày 1 tháng này thì về 0$. Chạy tới bữa nay, giờ treo cũng như trên. Giờ là 1,28$
Update tấm hình cho bà con xem.

Đợi nó active ko cũng đủ nãn rồi =.=", treo nhiều máy thì còn đc, ai làm tiệm net treo thì còn ok.....=.="

Mình có ý này, các bạn cứ treo, không cần làm gì cả nên cũng đừng tâm huyết quá, thà tích lại chút ít

Mình thấy các bạn thắc mắc nên cũng xin góp ý một số:

- Dịch vụ này treo nhiều máy được, nhưng cũng chỉ tính tiền được một máy thôi, treo nhiều máy không sao cả!
- Tiền tuy ít nhưng bạn của mình nhận được payment rồi nên mình mới tham gia
- Thật sự thì pc nhà mình hoạt động nhiều nên chắc là GOMEZ pc nhà mình nó lên tiền nhanh

Còn vụ active thì mình chỉ mới treo 4 ngày và được $0.6 là được active rồi! Thân!

---------- Post added at 12:15 AM ---------- Previous post was at 12:14 AM ----------

Cái này không cho treo nhiều máy bạn nha. Treo nhiều máy nó band acc :binhsua04:

Bạn nghĩ thế là không đúng rồi, nó cho phép, nhưng chỉ 1 máy được cộng tiền thôi!

---------- Post added at 12:19 AM ---------- Previous post was at 12:15 AM ----------

Min là $5 nhé các bạn, tháng nào chưa đủ nó cộng dồn rồi đủ min, tới ngày 15 hoặc 30 nó gửi vào pp, thu nhập cao nhất 1 tháng là $45 nhưng mình thấy làm trung bình thôi thì nó trả, chứ làm ra nhiều tiền quá nó cũng không trả đâu, thân!

tonnytrung

Junior
Reactions
210
MR
0.000
Có ai bán acc Gomez ko mình mua.Ai bán cho giá nhé thanks.giao dịch tại tphcm gặp trực tiếp dc ok giao dịch.
Ai ko có nhã hứng bán acc thì đừng trêu chọc mình nhé.thanks

bientrieu

Junior
Reactions
132
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình có 5 cái active nè. Mua không, giá cả thế nào nhi? Mình không rành lắm. Chạy 2 tuần Active.:D

Tùy bạn ak bạn ra giá đi giá hợp lý nha.đừng treo giá cao wa mình mua ko nổi tại số mình xui nên active ko dc nên mong bạn để lại giá mềm để mình kiếm chút cháo thanks pro.gặp giao dịch tại tphcm
YH: nguyenhoangtrung89

1$ 1 acc dc giao dịch mình cũng mua dc 1 acc rồi.giờ đang thử nghiệm cái khác dc thì pm yahoo và giao dịch nhé thanks

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week