SCAM Mình cầu xin các bạn trả tiền lại cho mình với. Bạn quocnam_bg vs bạn linhdung_1991

Status
Not open for further replies.
@incomevn Nếu bạn đang buồn và khó nói với mẹ bạn thì bạn cho số ĐTDĐ của mẹ bạn cho mod @legialoc gọi trình bày dùm bạn ...giúp người mod ko tiếc $ DĐ đâu:D
điện thoại cũng fake được đủ giọng từ trẻ lớn già được mà cậu :D

theo mình thấy thì topic này đang hot nhất đầu 2014 vì trong khoảng thời gian ngắn mà đã có 7 trang coment :D:eek:

Hy vọng câu nói này là thật vì lần trước kiếp lang thang cũng bảo lên đây để chia sẻ chứ ko cần sự giúp đỡ hay dựa dẫm vào ai....nhưng cuối cùng cũng mở miệng xin tiền mọi người :rolleyes:

và thằng cờ hó đó SCAM luôn tiền của người khác :D

Ví dụ thế này:
Mình có 2 máy tính, máy 1 chuyên fake nick đi scam, máy 2 dùng cho nick bị hại. Cho Mod team = máy 2 thì mod phát hiện được gì không?
Bước chân vào thế giới mmo thì phải cố gắng tự bảo vệ mình thôi!!!
MaiThuy chuyên nghiệp quá đi :mad:

Nếu đúng như mọi người nghi ngờ thì đây gọi là mission failed à :v tốn công fake nick chat qua chat về rồi :v thôi thì cứ cảnh báo thế :v

Đọc xong thấy có cái màu lừa gạt !!!

Thứ 1 ko có thằng sv nào lấy tiền học phí đi mạo hiểm cả

Thứ 2 là nick mới toanh mà biết BTC-ecode, biết nhờ trung gian mà ko nhờ trung gian vào confirm topic.

Quá nhiều nghi vấn nhằm mục đích xin tiền người khác !!! Đa phần newbie đều muốn kiếm tiền mà ko cần đầu tư vốn, lần đầu tiên có người gia đình nghèo, lấy tiền học phí chơi BTC, thương bà bệnh mà vẫn ol ko chạy về thăm :). Nói thật chứ tui ko tin 1 chữ của chủ topic

t cũng đoán vậy mà k0 biết là tiếng Nhật hay k0 nữa?
Tớ oánh tà là vằn cho nó chuối chuối tẹo mà cậu bắt lỗi gớm thế!!:rolleyes::rolleyes::rolleyes:Thiện tại thiện tai

Bạn chủ thớt @incomevn ơi, nếu bạn thấy mình bị ném đá ác liệt quá thì cũng đừng nên trách mọi người

Trước bạn thì có một thằng cờ hó @kieplangthang, thằng này lúc đầu cũng làm giống cậu vậy đó, rồi cũng được mọi người giúp đỡ, cuối cùng thì con cờ hó này lại đi SCAM tiền người khác,

Thế nên giờ tình cảnh của cậu hơi bị tương tự nên bị mọi người nghi ngờ thôi, nếu cậu không có mưu đồ gì thì đừng để ý những comment ném đá đó ^^!

Thớt nói gì đi thớt topic của thớt chuyển thành box chat rồi kìa ..............tội thớt! chắc thớt đi nhảy cầu tự cmn sát rồi :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week